ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง การใส่ถุงกอล์ฟ NC RHT ด้วยครับ  (อ่าน 2512 ครั้ง)

ออฟไลน์ underthemoon

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
NC RHT  สามารถใส่ถุงกอล์ฟ แบบ ไม่มีหัวไม้ ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nop-nb

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
Re: สอบถามเรื่อง การใส่ถุงกอล์ฟ NC RHT ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 06:31:13 AM »
ถ้าไปคนเดียวและไม่มีใครตามกลับ หรือ แวะรับส่งใคร วางไว้ข้างคนครับสบายๆครับ

ออฟไลน์ Niti

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 4
Re: สอบถามเรื่อง การใส่ถุงกอล์ฟ NC RHT ด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 10:20:29 AM »
ถ้าจะวางท้ายรถถุงคงต้องเล็กจริงๆ ประมาณ lady size และไม่มีหัวไม้ครับ
ปล. ยังไม่เคยลองเหมือนกัน เพราะของผม set ชุดใหญ่ ยังไงก้อได้แค่วางด้านคนขับ  :'(

ออฟไลน์ Chitaro

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 02:43:45 PM »
ลองไปออกรอบดูซิคับ รู้แน่ :009:


ออฟไลน์ underthemoon

• MIATA Level 1
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 09:02:03 PM »
ผมกำลังเล็งๆว่าจะซื้อmx5มาใช้น่ะครับ เลยไม่รู้ว่าจะลองยังไง ตอนนี้ขับ แอคคอร์ด อยู่ แต่อยากลองขับ mx 5 ดูบ้าง

กะว่าถ้าซื้อmx 5มาใช้ ก็จะเปลี่ยนถุง แบบ Cart bag เป็นแบบ Half set ไม่รู้ว่าจะใส่ได้หรือเปล่า เฮ้อ ขอให้ได้เถอะ ถ้าท่านใดเคยลองใส่แล้วใส่ได้ รบกวนบอกด้วยครับ เพราะว่า ออกรอบค่อนข้างบ่อยครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

ปล. รบกวนสอบถามว่าที่ไหนมีให้เช่ารถ Mx 5 ลองขับไหมครับ เช่น พวก AVIS  ลองหาดูแต่ไม่มีให้เช่าครับ

ออฟไลน์ Thai

• MIATA Level 2
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 09:11:50 PM »
NB ได้ชัวร์ครับ

ออฟไลน์ BEE

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 10:34:31 PM »
ผมกำลังเล็งๆว่าจะซื้อmx5มาใช้น่ะครับ เลยไม่รู้ว่าจะลองยังไง ตอนนี้ขับ แอคคอร์ด อยู่ แต่อยากลองขับ mx 5 ดูบ้าง

กะว่าถ้าซื้อmx 5มาใช้ ก็จะเปลี่ยนถุง แบบ Cart bag เป็นแบบ Half set ไม่รู้ว่าจะใส่ได้หรือเปล่า เฮ้อ ขอให้ได้เถอะ ถ้าท่านใดเคยลองใส่แล้วใส่ได้ รบกวนบอกด้วยครับ เพราะว่า ออกรอบค่อนข้างบ่อยครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

ปล. รบกวนสอบถามว่าที่ไหนมีให้เช่ารถ Mx 5 ลองขับไหมครับ เช่น พวก AVIS  ลองหาดูแต่ไม่มีให้เช่าครับ
เรื่องเก็บของผมไม่แน่ใจ แต่ที่ แน่ใจผมว่า MX5  เป็นรถที่ขับสนุกโครตๆสวยเท่ ของแต่งเพียบสนุกสนานในการขับและแต่ง เพื่อนในคลับก็น่ารัก  ตอนนี้ผมยังจะเปิดใจเอา NA อีกคันอยู่ครับ ฟันธง ซื้อเลย อิอิ