Car Related Discussion > ทิปและเทคนิครถยนต์

ทำความสะอาดห้องเครื่อง NC

(1/2) > >>

BEE:
 พอดีผมได้มีโอกาสเอา nc ทั้ง2คันไป service ที่ศูนย์มาสด้า สาขาเจริญนคร  ทางศูนย์มีบริการล้างห้องเครื่อง ผมเลยลองใช้บริการดู

ค่าใช้จ่าย500บาท : 1 คัน

ผลที่ออกมาส่วนตัวผมพอใจมากครับ เลยเอามาบอกต่อเพื่อนๆในเวป

cabriolet:
 :line4: :line4: :line4: :line4: :line4:   เอาไปทำบ้างดีก่า

ล้างจากเดิมสีบรอนท์เงิน กลายเป็น สีแดง เลย อ่ะ  สุดยอด

BEE:

--- อ้างจาก: cabriolet ที่ กันยายน 12, 2014, 12:24:45 PM --- :line4: :line4: :line4: :line4: :line4:   เอาไปทำบ้างดีก่า

ล้างจากเดิมสีบรอนท์เงิน กลายเป็น สีแดง เลย อ่ะ  สุดยอด

--- End quote ---
ผมก็คิดแบบนั้นครับเถียงกันเกือบตายตอนรับรถ 5555 จะบ้าเหรอ

oasis69:
เหมือนป้ายแดงเลยครับ สะอาดเอี่ยม

BEE:

--- อ้างจาก: oasis69 ที่ กันยายน 12, 2014, 10:27:30 PM ---เหมือนป้ายแดงเลยครับ สะอาดเอี่ยม

--- End quote ---
ผมชอบมาก สะอาดจริงๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version