Car Related Discussion > D.I.Y

DIY ขายึดกระจกมองข้าง NB ของ CRAFTSQUARE By StarAirSound

(1/5) > >>

cabriolet:
คือได้ กระจกมองข้างของ Craft Square มาจาก ท่านโอ๊ค...แต่เป็นขายึดสำหรับรถรุ่นอื่น    เลยต้องทำขาขึ้นมาใหม่ ให้เป็นขาตรงรุ่น  MX5....  NB

เลยสั่งให้ ช่างที่ร้านผม @ StarAirSound  ผลิตขาขึ้นมาให้ใหม่  เลยเอามาอวดหน่อยคร้าบบบ

Chitaro:
แหล่มเลย

mazdalover:
ช่างไทย ทำได้ทุกอย่าง สุดยอดจริง ๆ  :emo55:

แต่ว่าอย่าไปสังเกตุเนื้อกระจกมองข้างนะ ... สองฝั่งมันไม่เหมือนกันอ่ะ    :-X

ทำทั้งทียังให้จับได้อีก อิอิ  :emo58:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

Rooster NR-A:
แล้วไม่ทำกระจกข้างไปด้วยเลยละ  :010:

Gong959:
พี่แอ๊กครับ  ผมอยากได้ ค้ำล่าง กับค้ำหลัง NA6   ทำให้หน่อยจิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version