ผู้เขียน หัวข้อ: วัันพฤหัส ที่ 4 สิงหาคม ไปเลี้ยงส่ง(ไปเมืองจีน)+เลี้ยง วันเกิด พี่ธเนศ กันนะครับ  (อ่าน 5879 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
นัดเจอ.........เลี้ยง ฉลอป (ฉลอง+ปลอบใจ) +เลี้ยงส่ง   พี่ ธเนศ... ZOOM ZOOM ไปต่างประเทศ 1 เดือน

วันพฤหัส 4/8/54

เวลา19.00 น.

ณ.ร้านส้มตำนัว(เกษตร-นวมินทร์)

ปล..ไม่ต้องเอาของขวัญวันเกิดมานะครับ(เพราะพี่แกเกิดบ่อยมาก)  เหล้าก็ไม่ต้อง(ผมมีแล้ว ได้มาจากพี่ ป้อม Top Speed)

ใครไป..ลงชื่อหน่อยนะ  แค่อยากรู้เฉยๆ
1.act/Cabriolet..NB 1 คัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2011, 02:50:44 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com

วันเกิดพี่ธเนศอีกแล้วใช่ไหมครับ คราวนี้ครบรอบกี่ร้อย แล้วครับพี่  :025:

งานนี้ขอไปร่วมเลี้ยงฉลอป ด้วยนะครับ

2. Jack / NA_Devil...1 คัน +...คน
  :D

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน

gin

• บุคคลทั่วไป
3. Gin_ค้างคาวไฟ Na 1 ตัว..เอ้ย...คน
  "ข้าพเจ้าชอบดื่มสุรา มิใช่เพราะข้าพเจ้าชอบสุรา แต่เป็นเพราะข้าพเจ้าชอบบรรยากาศร่ำสุรา"

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง

ออฟไลน์ b4_miata

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18

ออฟไลน์ yai

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 10
ไปแจมด้วยนะครับ

yai (กำลังจะเป็นเจ้าของ NB)

ว่าแต่ร้านมันอยู่ช่วงไหนของเกษตร นวมินทร์ครับ

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• *
  • Gift : 15
พฤหัสนี้ติดซ้อมรับปริญญา   ส่งใจไปร่วมด้วยคนครับ  เดินทางปลอดภัยครับพี่ธเนศ

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ดีใจที่จะได้ร่วมงานวันเกิด ปีที่ 35 ครั้งที่ 476 ของพี่ธเนศในครั้งนี้ครับ

ฮ่าๆๆๆๆๆ

:emo10:

ว่าแต่ร้านมันอยู่ช่วงไหนของเกษตร นวมินทร์ครับ
ร้านอยู่ตรงเส้นเกษตร-นวมินทร์    ถ้ามาจากเกษตร มุดอุโมง โพล่มาเจอสพานอันแรก  ข้ามสะพาน แล้วชิดซ้าย ร้านอยู่ เลยตีนสะพานมา นิดเดี่ยว (ก่อนถึงแยกไฟแดง) ชื่อร้าน ส้มตำนัว(มีป้ายร้านให้มองเห็นชัดครับ)

ออฟไลน์ yai

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 10

ร้านอยู่ตรงเส้นเกษตร-นวมินทร์    ถ้ามาจากเกษตร มุดอุโมง โพล่มาเจอสพานอันแรก  ข้ามสะพาน แล้วชิดซ้าย ร้านอยู่ เลยตีนสะพานมา นิดเดี่ยว (ก่อนถึงแยกไฟแดง) ชื่อร้าน ส้มตำนัว(มีป้ายร้านให้มองเห็นชัดครับ)

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ bubble

• *
  • Gift : 38
ไปด้วยยค้าบบบ จะรีบปั่นงานคับ หวังว่จะทัน :)

ออฟไลน์ vios

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
ไปด้วยยค้าบบบ จะรีบปั่นงานคับ หวังว่จะทัน :)

หวังเช่นกัน  :050: อยากไปค้าบ na คับ

ออฟไลน์ Chitaro

• *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
เลิกๅประชุุมประมาณสี่ทุ่มครึ่ง ทันไม๊อ่ะ :050:


ออฟไลน์ Darth Vader

• Gift : 0
ไปด้วยครับ เอาของไปส่งให้พี่ธเนศแล้วไปประมูลกันเองนะครับ ของที่พี่เขาเหมาของคุณโตอิชิใว้

งานฉลอปอย่างนี้มีหรือจะพลาด แถมด้วยรูปรถมิอาต้าสวยๆจากญี่ปุ่นหลายอัลบั้ม เผื่อเป็นแนวทางในวันทิตนี้