Car Related Discussion > D.I.Y

ลองทำ herness สำหรับจูน E-manage

<< < (2/4) > >>

tummeng:
เข้า e- manage

tummeng:
อันนี้คือ รูปสำเร็จ ต่อออกจากกล่องเดิม ได้โดยตรงไม่ต้องไปตัดสายเดิมเลยแม้แต่เส้นเดียว

อาจจะอธิบายไปไม่ค่อยดีนัก (พิมพ์ไทยไม่ค่อยเก่ง (อังกฤษยิ่งไม่ได้เรื่อง) )

ถ้ามีท่านใดสงสัย สอบถามได้ แต่ผมก็ไม่ได้เป็นมืออาชีพอะไร เพียงแต่ชอบทางด้านนี้

tummeng:
อันนี้เอามาให้ดูเล่นๆ มันเป็น A/F ของ F.A.S.T เอาไว้วัดค่า a/f 

แต่หลังจากทำสายเสร็จก็ยังไม่ได้จูนเลย เดี๋ยวตอนจูนจะเก็บรูปมาให้ดูครับ

mazdalover:
ทั้งรูปภาพและข้อมูลประกอบ แจ่มชัดมากมายครับ ... ขอบคุณมาก ๆ  :emo59:

หากเป็นรถ standard การพ่วงกล่อง e-manage หรือ apex เข้าไปแล้ว จะเกิดผลดี-ผลเสีย อย่างไรบ้างครับ  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

Tle MinicA™:

--- อ้างจาก: mazdalover ที่ ตุลาคม 29, 2009, 01:47:03 PM ---ทั้งรูปภาพและข้อมูลประกอบ แจ่มชัดมากมายครับ ... ขอบคุณมาก ๆ  :emo59:

หากเป็นรถ standard การพ่วงกล่อง e-manage หรือ apex เข้าไปแล้ว จะเกิดผลดี-ผลเสีย อย่างไรบ้างครับ  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

--- End quote ---

สนใจมั้ยคับอ.หนุ่ม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version