MX5 Sales > ประกาศขาย Mazda MX-5 เท่านั้น

"สิ่งที่ควรรู้ สำหรับผู้ที่กำลังคิดเป็นเจ้าของรถ MX-5"

<< < (2/5) > >>

Zoom-zoom:
ตรงประเด็น ชัดเจน มี ตย ประกอบ เยี่ยมครับจาร

:like:

SqueezyHero:
เข้ามาขอบคุณงามๆหนึ่งทีเลยครับ ให้ความรู้ผมอีกเยอะเลย

แล้วก็ขอโทษด้วยนะครับที่ตั้งผิดห้อง หรือถามคำถามเดิมๆ แต่ผมไล่อ่านดูบางทีก็ยังไม่เข้าใจขัดเจนอ่ะครับ  :106:

ขอบคุณมากๆครับผม  :002:

mazdalover:
สวัสดีครับคุณ SqueezyHero  :D

ตั้งกระทู้ไม่ผิดห้องหรอกครับ ... ห้องนั่งเล่นเป็นอะไรที่สบาย ๆ คุยเรื่อยเปื่อยสัพเพเหระอยู่แล้ว เพียงแต่คำถามที่ถามมาเป็นประโยชน์กับผู้ที่สนใจหาซื้อรถ Mazda MX-5 Model NC เพื่อนสมาชิกเลยให้ความเห็นว่าไปไว้หน้าหาซื้อรถ Mazda MX-5 จะเป็นประโยชน์กับท่านอื่น ๆ ด้วยน่ะครับ  :emo55:

ความจริงมีเพื่อนสมาชิกหมุนเวียนเปลี่ยนกันมาตอบคำถามกันอย่างสม่ำเสมออยู่แล้วครับ เพียงแต่ขึ้นกับเวลาด้วยว่าสะดวกตอบหรือเปล่าเท่านั้นเอง  :)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ลป.ขอให้หารถให้คุณพ่อได้ในเร็ววันและราคาอยู่ในงบประมาณ  :-*

pomman:
ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆครับ

too59:
 :like: :like: :like:  ขอบคุนสำหรับความรู้ดีดีครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version