ผู้เขียน หัวข้อ: . สารภาพบาป ผมขอโทษรถ MX-5 NCสีขาวทะเบียน 191 เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาครับ .  (อ่าน 2232 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
เนื่องจากเมื่อวานตอนช่วงบ่าย ถึงบ่าย 2 ช่วงขึ้นสะพานจากศรีอยุธยาไปพระราม9 นั้นผมขับรถด้วยความไม่ดี
เห็นรถพี่เขา NC สีขาวหลังคาผ้าใบสีน้ำตาลทะเบียน 191
นึกในใจว่าต้องเข้าไปถ่ายรูปเก็บคะแนนใน miata hunt
แต่ในจังหวะที่เราขับรถไปใกล้ๆรถพี่เขากำลังจะถ่ายรูป ปรากฏว่าหันไปอีกที ข้างหน้าทางโค้งแล้ว
รถผมเข้าโค้งเสียหลักนิดนึง เกือบไปปาดหน้ารถพี่เขาตรงโค้ง

ผมขอโทษครับ ที่ผมขับรถด้วยความประมาทจริงๆ >_<
ถ้าพี่ได้อ่านตรงนี้ ผมอยากจะขอโทษให้พี่โทรมาด่า มาว่าผมได้เลยครับ มันรู้สึกผิด รู้สึกแย่จริงๆ  :117:

ขอบคุณเื้นื้อที่ของ miata-thai ด้วยครับที่ให้ผมได้ระบายตรงนี้
ผมของดเล่น miata hunt เดือนกันยาไปเพื่อเป็นการแบนตัวเองครับ ขอบคุณครับ .... / โจ๊ก

ออฟไลน์ akeidea

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 6
ต้องระมัดระวังกันหน่อยครับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
เมื่อวานพี่ต้น ก็ปาดหน้าชาวบ้านเค้าแบบนี้ ป๋มจำได้ :emo58:

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ก็ถือว่ายังโชคดีครับ ที่ยังไม่มีเหตุร้ายกว่านั้นเกิดขึ้น ระมัดระวังกันเยอะๆ นะครับ

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
ผมว่า รู้สึกผิดได้ด้วยตัวเอง ก็ถือว่าดีมากแล้วครับ

บนถนน ทำผิดพลาดกันได้ทุกเวลา และทุกโอกาส
เพียงแต่ว่าใครจะสำนึกผิดและแก้ไขไม่ให้เกิดอีกเท่านั้น

ยกโทษและให้อภัยแล้วครับ

191 (เบอร์โทร)