ผู้เขียน หัวข้อ: ^.^ ใครสนใจลงชื่อเล่นเทนนิสทุกวันพฤหัส เวลา 19.00-20.00 น ^.^  (อ่าน 17086 ครั้ง)

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ปวดแก้มก้นเป็นอย่างมาก

T_T

คุณ สุราwutk ครับ ไอ้ที่ปวดแก้มก้นเนี่ยะ เป็นเพราะไปตีเทนนิส หรือปวดเพราะอย่างอื่นครับ... :emo58: :emo58:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
ปวดแก้มก้นเป็นอย่างมาก

T_T

คุณ สุราwutk ครับ ไอ้ที่ปวดแก้มก้นเนี่ยะ เป็นเพราะไปตีเทนนิส หรือปวดเพราะอย่างอื่นครับ... :emo58: :emo58:

:010:  :025:  :014:  :010:

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
พรุ่งนี้เจอกัน 1ทุ่มนะคร๊าบ หนุ่ม ๆ ทุ้กท่าน :emo55:

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
เจอกันครับ

• *
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
รอบนี้ไม่พลาดและ...เจอกันค๊าบบบ

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
วันนี้สมาชิกใหม่เพียบเลย ประมาณ 3-4 คนแน่ะ ... ใครว่างก็แวะมาทักทายพูดคุยกันได้นะครับ   :)

ไม่เล่นก็ไม่เป็นไร คนกันเองทั้งนั้น ... แต่ว่าควรสวมชุดมิดชิดชนิดกันยุงได้เน้อ ... ที่นี่ไม่ใช่ยุงเยอะอย่างเดียว แต่ดุมากอีกต่างหาก เพราะกัดถึงหน้าเลยทีเดียว   :emo51:

เวลาที่จองไว้ประมาณ 19.00-21.00 น  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

• *
เมื่อวานสนุกมากมาย...ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนที่ไปตีด้วยกันทั้งๆที่ผมแทบจะตีไม่เป็นเลย... :050:

(จับไม้เทนนิสครั้งที่ 2 ในชีวิต :D ). แต่ได้ออกกำลังกายดีมากเลยครับ :002:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
กิจกรรมเทนนิสครั้งที่ 2 ผ่านพ้นไปได้ด้วยดี แถมเพื่อนสมาชิกมากันอย่างล้นหลาม จนนึกว่ามี meeting นอกรอบกันซะอีก ทั้งสนามมีกันอยู่ 2 ก๊วนใหญ่ แถมได้เล่นคอร์ดในร่ม(ครั้งแรกในชีวิต)อีกต่างหาก  :-* ... ขอบคุณ chain มาก ๆ ครับ ที่เป็นเจ้าบ้านต้อนรับให้อย่างดี แถมเจ้าของสนาม(พี่ทวี-ใช่ป่าว :-X)ใจดีทำแซนวิสกุ้งให้ทานฟรีอีกต่างหาก ---> ขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ (เรื่องล้อรีบตัดสินใจนะจ๊ะ-มีคนคอยงาบอยู่เพียบเลย แถมพี่ cabriolet ใจดีมั่กมาก ขายขาดทุนให้ตั้งหลายพัน น่าอิจฉาจัง  ;D)

สำหรับเพื่อน ๆ ที่ยังไม่เคยไปนะครับ ค่าใช้จ่ายจะเป็นระบบ หรม. - "หารร่วมมาก" ทั้งสองครั้งเฉลี่ยคนละไม่ถึง 200 บาท/2 ชั่วโมง พื้นสนามใหม่มาก เล่นสนุก ลูกบอลเด้งช้า คนหัดเล่นเนี่ยไปแค่ครั้งสองครั้งก็ตีได้แล้วครับ ไม่เชื่อถามพี่ cabriolet, Joke, Jake และ RedPlayboy ได้เลย เพราะพึ่งจับไม้มาตีคนละครั้งสองครั้งเท่านั้น แต่เมื่อวานนี้เล่นกันสูสีตีกันมันส์ ครื้นเครงตลอด  :emo58:

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ร่วมกิจกรรมกีฬาสามัคคี มีรายชื่อดังนี้  ???

1. คุณ Chain ................. NA Silver Stone (อาจารย์สอนมือใหม่)
2. คุณ Oh/sarapao68 ...... NA Classic Red (มือวางอันดับต้น ๆ ของชมรมฯ )
3. คุณ Act/cabriolet ........ NB White (อาเฮียใจดี ประกาศขายของแต่ละอย่างไม่มีกำไรสักกะบาท)
4. คุณ Jake/NA_Devil ...... NA Whtie (มือใหม่หัดเล่นครั้งแรก แต่เอาจริงเอาจังยังกะสอบ Entrance)
5. คุณ Joke/Surawutk ...... NA Silver Stone (มือใหม่หัดเล่นเช่นกัน มีไม้เทนนิสประวัติศาสตร์ให้เพื่อนดูอีกด้วย)
6. คุณ ป๋อ/GarageLife ....... NA White (มาตีเปรี้ยง ๆ ระบายเต็มที่ เหงื่อโชกเลย ขอบคุณสำหรับของขวัญครับ)
7. คุณ wit/b4_miata ........ NA White (ไปสนามเป็นอาจารย์ มาตีเทนนิสกลายเป็นลูกศิษย์ แต่พื้นฐานดีนะ)
8. คุณ โน๋/RedPlayboy ...... NB Red(ศิษย์เก่า-แต่ยังเมียงมองหา NC อยู่ตลอด แวะมาเล่นรอเวลา(นัด))
9. ป๊มเอง mazdalover ....... NC White

ดูไปดูมา ทำไมมันมีแต่รถสีขาวกับสีบรอนซ์หว่า แปลกจริง ๆ  ::) เจอกันวันพฤหัสที่ 4 พ.ย. คร๊าบบบบ  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป. เล่นเสร็จไปกินก๋วยเตี้ยวหมูต๋นหน้า Mcdonold ถ.กาญจนาภิเษก ทานเสร็จนั่งดื่มกาแฟใน Mc กันต่อ สรุปว่าแยกย้ายกันตอน 01.30 น ขับเปิดหมวกกลับบ้านอากาศเย็นสบายดีจัง  :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2010, 09:05:59 AM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ chain

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 1
    • www.ไม้ปาร์เก้.com
ขอบคุณครับ ไว้เจอกันคราวหน้าครับ มากันเยอะสนุกดี ส่วนเรื่องล้อสงสัยต้องขอบายแล้วภรรยาไม่สนับสนุนเลย แค่ถามว่าล้อสวยป่าว ตอบกลับมาว่าถ้ามีคนมาส่งล้อโดนเตะแน่
 :106:

ไว้คราวหน้าจะไปกินด้วยนะครับ
www.ไม้ปาร์เก้.com

ออฟไลน์ b4_miata

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18
ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านนะคร้าบบ  สนุกมากเลย  คราวหน้าเจอกันอีกนะครับ   :emo55:

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ขอบคุณ อาจารย์ทั้งหลาย  ครับ   สนุกมากมาย

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
ขอบคุณครับ ไว้เจอกันคราวหน้าครับ มากันเยอะสนุกดี ส่วนเรื่องล้อสงสัยต้องขอบายแล้วภรรยาไม่สนับสนุนเลย แค่ถามว่าล้อสวยป่าว ตอบกลับมาว่าถ้ามีคนมาส่งล้อโดนเตะแน่
 :106:

ไว้คราวหน้าจะไปกินด้วยนะครับ

ท่าทางภรรยาที่เคารพจะโหดมากเลยนะครับอาจาร์ยเชนนนนน......

:)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
Re: ^.^ ใครสนใจลงชื่อเล่นเทนนิสทุกวันพฤหัส เวลา 19.00-20.00 น ^.^
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 10:04:31 AM »
เมื่อวาน (วันอาทิตย์) มีไปตีนอกรอบกับพี่ Cabrioletและครอบครัว
มีอาจาร์ยมาัจับให้ ก็เลยทำให้ตีดีขึ้น(มั้ง) คือตีโต้กันได้แล้ว แต่ยังไม่ค่อยเข้า"ท่าทาง" เท่าไหร่
ส่วนครอบครัวพี่เขา สุขสันต์มากๆครับ น่ารักกันสุดๆ เห็นแล้วอยากมีลูกบ้าง 5555

อากาศดีสุดๆ เหมือนเราไปตีแถวๆดอยอินทร์นนท์เชียงใหม่กันเลยทีเดียว หนาวมากๆ
^_^

Re: ^.^ ใครสนใจลงชื่อเล่นเทนนิสทุกวันพฤหัส เวลา 19.00-20.00 น ^.^
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 10:14:27 AM »
เหมือนไปตีที่ เชียงใหม่เลย. อากาศดีสุด

• *
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 11:10:00 AM »
มีไปฟิตนอกรอบกันด้วยอะ... :010:

เสียดายที่ไปไม่สะดวก อดเลย :009: เอาไว้เจอกันวันพฤหัสครับ...
:emo64: