ผู้เขียน หัวข้อ: Jotto จำกันได้บ่  (อ่าน 2302 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 52
Jotto จำกันได้บ่
« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 10:59:04 PM »
 :car:

สวัสดีครับ หวังว่าสมาชิกมิยาต้าคลับคงยังจำผมได้

เมื่อสองปีกว่า ผมติดสอยห้อยตามทีมงานจาก RS Aizawa มาในฐานะล่าม
ได้เข้ามาเจอเพื่อนๆในชมรมหลายท่าน ไปงานเลี้ยงชมรม และพบปะพูดคุยกับสมาชิกผู้หลงใหลในรถเปิดหลังคาจากบ้านผม

กลับไปผมก็ได้ไปซื้อหาเจ้ามิยาต้ามาไว้เป็นเจ้าของ :-*
เพราะความประทับใจ(จิงๆปอดแหกแทบตาย) ที่ได้นั่งรถสี่ลิ้นของพี่ซูมซูม ไปตามถนนในกรุงเทพ

ช่วงนี้ผมได้มีโอกาสกลับมาเยือนกรุงเทพอีกครั้ง แม้จะเวลาสั้นและมีโอกาสเจอเพื่อนๆบางท่านเท่านั้น
และแน่นอน คงมีอีกหลายครั้ง หวังว่าผมคงได้เจอเพื่อนๆอีกหลายท่าน (โดยเฉพาะแก๊งซิ่ง แอ๊คแจ๊คโจ๊ก)บ้าง

สำหรับเพื่อนๆที่มีโอกาสไปเยือนญี่ปุ่น หรือสนใจทำธุรกิจเกี่ยวกับยานยนต์ในญี่ปุ่น
ก็ติดต่อผมได้ที่ [email protected] หรือบน Skype :risingsunat

ขอบคุณสำหรับพื้นที่แนะนำตัวครับ

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
Re: Jotto จำกันได้บ่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 07:37:58 AM »
อ้าว...กลายเป็นแก๊งค์ซิ่งไปซะแล้วเหรอเนี่ยะ... :'( :'( :'(
พวกผมไปกันไม่เคยขับรถเร็วนะคับพี่ธเนศ จริงไหมคับพี่ Acc คุณโจ๊ก

ว่าแต่ว่าเมื่อวานพาพี่เค้าไปจบที่ไหนละครับเนี่ยะ มีแรงขับรถกลับบ้านกันรึเปล่า...
:D

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 07:49:13 AM »
แอบเข้ามาดู ด้วยความสะโหลสะเหล... หมดแรง.. เมื่อวานงานหนักมาก T_T

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 10:07:11 AM »
แจ่มครับ...

:002:  :002:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 10:22:16 AM »
จำได้ครับคุณ Jotto มาคราวที่แล้วนั่งทานข้าวติดกันอยู่ ที่บ้านแห่งสายน้ำ อิอิ

ปีหน้าอยากจัดทัวร์ไปเที่ยว Karuizawa อีกซักรอบดีมั้ยครับ

ให้คุณ Jotto จัดซะเลย แบบว่าพาทัวร์ร้านของแต่ง อู่ Miata อย่างเดียว

แล้วพาไปอัดรถที่สนามด้วย Miata แต่งซิ่งด้วยถ้าจะเจ๋งๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 10:27:42 AM »
:car:

สวัสดีครับ หวังว่าสมาชิกมิยาต้าคลับคงยังจำผมได้

เมื่อสองปีกว่า ผมติดสอยห้อยตามทีมงานจาก RS Aizawa มาในฐานะล่าม
ได้เข้ามาเจอเพื่อนๆในชมรมหลายท่าน ไปงานเลี้ยงชมรม และพบปะพูดคุยกับสมาชิกผู้หลงใหลในรถเปิดหลังคาจากบ้านผม

กลับไปผมก็ได้ไปซื้อหาเจ้ามิยาต้ามาไว้เป็นเจ้าของ :-*
เพราะความประทับใจ(จิงๆปอดแหกแทบตาย) ที่ได้นั่งรถสี่ลิ้นของพี่ซูมซูม ไปตามถนนในกรุงเทพ

ช่วงนี้ผมได้มีโอกาสกลับมาเยือนกรุงเทพอีกครั้ง แม้จะเวลาสั้นและมีโอกาสเจอเพื่อนๆบางท่านเท่านั้น
และแน่นอน คงมีอีกหลายครั้ง หวังว่าผมคงได้เจอเพื่อนๆอีกหลายท่าน (โดยเฉพาะแก๊งซิ่ง แอ๊คแจ๊คโจ๊ก)บ้าง

สำหรับเพื่อนๆที่มีโอกาสไปเยือนญี่ปุ่น หรือสนใจทำธุรกิจเกี่ยวกับยานยนต์ในญี่ปุ่น
ก็ติดต่อผมได้ที่ [email protected] หรือบน Skype :risingsunat

ขอบคุณสำหรับพื้นที่แนะนำตัวครับ
ยินดีครับ   :002: :002: