ผู้เขียน หัวข้อ: ใครกำลังจะแต่ง NA ดูแล้วใจหวิวๆเลยครับ  (อ่าน 2085 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 63
เปิดดูที่เค้าแต่ง เห็นของแต่งแต่ละชิ้น ใจมันหวิวๆยังไงไม่รู้ ใจจะละลาย(เงินก็จะละลายตามเหมือนกัน)  เฮ้อ....  :009:

http://www.cardomain.com/ride/133278

ปล.วิธีดูลิงค์นี้ แนะนำให้ดูให้ครบทุกหน้าแล้วช่วยบอกซิว่ามีอาการไงบ้าง   เฮ้อ.... :009:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2010, 11:04:39 AM โดย rooster »

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
Re: ใครกำลังจะแต่ง NA ดูแล้วใจหวิวๆเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 01:32:20 PM »
เหนือคำจะบรรยายครับพี่ นั่งดูอยู่เหมือนน้ำตาจะไหล ดูได้ถึงหน้าที่5 ก็ต้องปิดแล้วไม่อยากดูต่อครับ คล้ายๆกับว่ายอมรับกับวามจริงที่ว่า ไม่อาจที่จะ หา/ซื้อ ได้ครับ และคิดว่าเราก็ต้องยอมแต่ง SUPER GOTJI แบบตามมีตามเกิดต่อไป

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: ใครกำลังจะแต่ง NA ดูแล้วใจหวิวๆเลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 11:46:53 PM »
อย่ายอมแพ้ครับ อะไรที่อยากได้และได้มาอย่างยากลำบาก ต้องรอคอยอย่างอดทน ถึงจะคุ้มค่าและมีความสุขที่ได้มา

ของแต่งหลายอย่างที่ซื้อหามาใส่รถผมนั้น บางชิ้นให้สำนักแต่งรถหรือ speed shop ที่ญี่ปุ่นหาให้ ส่งรูปไปให้ดูเค้ายังงงว่า คนไทยรู้จักด้วยเหรอ เพราะเค้าเองก็แทบจะจำไม่ได้แล้วว่าของชิ้นนี้มันเคยทำขายมาเมื่อสิบกว่าปีก่อน

สู้ สู้

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^