ผู้เขียน หัวข้อ: . . . เพิ่งกลับมาจากเที่ยวเขาใหญ่ เอารูปมาให้ดูครับ . . .  (อ่าน 3644 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
พอดีเพิ่งกลับมาจากไปเที่ยวเขาใหญ่มาครับ เลยเอารูปมา up ให้ดูครับผม
ปล.กลับมารถเขลอะมากๆ เลยเอารถไปล้างร้านคุณป๋อมา ล้างสะอาดเอี่ยมอ่องมากๆ คุยเม้าส์กันกระจายเลย 555

มาถึงจุดกางเต๊นท์ตอนบ่าย 3 โมง กางเสร็จมีกวางมาเยี่ยมเยียนด้วยครับ

เลยถ่ายรูปเล่นกะกวางซะหน่อย (กลัวแทบแย่)

น้ำตกเหวสุวัต สูงมากๆ แต่ไม่ให้เล่นน้ำนะ

ภาพบรรยากาศตอนเช้าๆ ที่จุดกางเต๊นท์ลำตะคองครับ

เช้าวันรุ่งขึ้น แฟนผมกะแฟนเพื่อนยึดเอารถไปขับไปวังน้ำเขียว ส่วนผมนั่งรถเพื่อน คอยเป็นตากล้อง

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 28
Re: . . . เพิ่งกลับมาจากเที่ยวเขาใหญ่ เอารูปมาให้ดูครับ . . .
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 01:02:49 AM »
กลัวจนต้องเอามือกุม.....เลยเหรอคับโจ๊ค :025: :025:(แซวเล่นน๊าาา :emo58:)

ปล. รถเสร็จเรียบร้อยแล้วนี่ :car:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
Re: . . . เพิ่งกลับมาจากเที่ยวเขาใหญ่ เอารูปมาให้ดูครับ . . .
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 08:59:39 AM »
ฮะฮ่า...  คิดเหมือนกันกับเติ้ลเลย

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 09:08:22 AM »
-__-"  คือว่ากลัวกวางมันจะนึกว่า "ท่อนอ้อย" น่ะครับ เลยต้องปิดไว้นิสนึง 555

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 10:00:55 AM »
นี่เป็นน้องโจ้กนะเลย(จะ)เชื่อว่าเป็นแท่งอ้อย
แต่ถ้าเป็นป๊อป พี่ว่าเป็น...... แครรอทจิ๋ว  ชัวร์

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 10:50:43 AM »

เพื่อนยืมรถไปขับแล้วเป็นไงบ้างล่ะ

ชวนซื้อ และ ชวนเข้าชมรมเลยครับคุณโจ๊ค

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 05:17:03 PM »
เพื่อนๆ มีแต่อยากหล่อ แต่ไม่ลงทุนน่ะสิครับพี่

>_<