ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องราคา อะไหล่ NC ครับ  (อ่าน 1944 ครั้ง)

ออฟไลน์ oasis69

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : -2
ถามเรื่องราคา อะไหล่ NC ครับ
« เมื่อ: เมษายน 12, 2013, 11:42:43 PM »
มีใคร พอทราบราคา
บังโคลน (แก้มซ้ายขวา)
กระจังหน้า ไหมครับ
พอดีรถเบียดมามันแตก บังโคลนยุบ ไม่มาก
แต่ไม่อยากเคาะ อยากเปลี่ยนมากกว่าครับ
ราคาเท่าไร และรอนานไหมครับ สำหรับท่านที่มีประสบการณ์

ปล เวบผม เข้าจากหน้าคอม หรือ google เข้าไม่ได้
มันฟ้ออว่ามีไวรัส สปายแวร์ ต้องพิมพตรง หรือเข้าจาก
ลิงค์ที่เซฟไว้ครับ มีใครเจอเหมือนผมมั่ง ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ton-diy

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 26
Re: ถามเรื่องราคา อะไหล่ NC ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2013, 08:54:55 PM »
มีประมาณนี้พอได้ไหม มีบุบบ้าง

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
Re: ถามเรื่องราคา อะไหล่ NC ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 13, 2013, 09:26:02 PM »
พี่ต้น มีทุกสิ่งให้เลือกสรรด้วยความจริงใจ ครับ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 10:31:17 AM »
มีใคร พอทราบราคา
บังโคลน (แก้มซ้ายขวา)
กระจังหน้า ไหมครับ
พอดีรถเบียดมามันแตก บังโคลนยุบ ไม่มาก
แต่ไม่อยากเคาะ อยากเปลี่ยนมากกว่าครับ
ราคาเท่าไร และรอนานไหมครับ สำหรับท่านที่มีประสบการณ์

ปล เวบผม เข้าจากหน้าคอม หรือ google เข้าไม่ได้
มันฟ้ออว่ามีไวรัส สปายแวร์ ต้องพิมพตรง หรือเข้าจาก
ลิงค์ที่เซฟไว้ครับ มีใครเจอเหมือนผมมั่ง ขอบคุณครับ

สวัสดีครับคุณ oasis69 ผมก็พบปัญหาเรื่อง malware ที่แสดงในเวบนี้เช่นกัน
ทางคุณเอกเวบมาสเตอร์กำลังดูแลและแก้ไขให้อยู่ครับ
ทั้งนี้ทั้งนั้นผมจะรีบประสานงานให้เวบกลับมาใช้งานให้ปรกติอย่างเร็วที่สุดครับ