ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษา ผู้รู้ NA8C เกียร์ ออโต้ ใส่เฮดเดอร์ แต่ง พอได้มั้ยครับ  (อ่าน 1713 ครั้ง)

ออฟไลน์ J o k

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 2

รบกวนหน่อยครับ :003:

อยากรู้จังว่า ว่ารถ NA8C เกียร์ ออโต้ นี่เค้าใส่ เฮดเดอร์ แต่งกันมั้ยครับ แล้วจะมีผลกับ อัตตราการเร่ง หรือ กำลังขอเครื่อง ว่าจะดีขึ้น หรือ เหมือนเดิม ครับ  :004:

ออฟไลน์ ton-diy

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 26
เท่าที่รู้  ถ้าเฮดเดอร์na8 ใส่ใน na8 auto ช่วงท่อที่รวม 2-1 ลงล่างจะติดหัวหมูเกียร์

อัตราการเร่งอันนี่ไม่ทราบ
  ;)

ออฟไลน์ J o k

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 2
ขอบคุณครับพี่ต้น แสดงว่าใส่ไม่ได้ใช่มั้ยครับ :117: