ผู้เขียน หัวข้อ: ประมูล NA โมเดล Tamiya รายได้ทั้งหมดช่วยผู้น้ำท่วมภาคใต้  (อ่าน 3581 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ขออนุโมทนาบุญด้วยคน ... แม้ไม่ได้ร่วมบริจาคก็ขอมีส่วนร่วมในบุญครั้งนี้อ่ะ  :D

หน้าด้านมากมาย ... แต่ก็จะทำ ... มีไรป่ะ ไม่งั้นไม่ส่ง model ให้นะ อิอิ  :P

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ขอให้ได้ ลูกหมา ลูกแมว มาเลี้ยงและดูแลเพิ่มขึ้นนะ  คุณฟุ้ย 55+

ออฟไลน์ fui52

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 19
ใครมีmx5ก้อถือได้บุญกันทั้งชมรมอยู่แล้วครับ.....55555
ถ้าหมาแมวใครอยากได้บอกครับ....ที่บ้านมีเยอะ!!! หุหุ :025:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ส่ง EMS ให้แล้ววันนี้ เวลา 09.51 น barcode no : EI 2124 0430 3 TH คงถึงไม่เกินพรุ่งนี้บ่ายมั้งครับ  8)

ค่าส่งกับค่ากล่องไม่ต้องจ่ายผมนะ ... บอกแล้วว่าผมมาร่วมเกาะบุญด้วยคน  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car: