ผู้เขียน หัวข้อ: เสาอากาศเดิม ๆ NC ราคาเท่าไรทราบไหมครับ  (อ่าน 1515 ครั้ง)

ออฟไลน์ oasis69

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : -2
เสาอากาศเดิม ๆ NC ราคาเท่าไรทราบไหมครับ

พอดีของเก่ายางมันกรอบ ผมเห็นรอยปริอยู่หน่อย พอไปจับมันหลุดออกอีกเยอะเลยครับ
แถมคุณแมว ที่บ้าน มันชอบนอนบนฝาท้าย เอามือตบเสาอากาศเล่นอีกตะหาก ตอนนี้ สภาพดูไม่ได้เลย 55

หรือจะเปลี่ยนเป็นของแต่งแบบไหนได้บ้างครับ เอาที่คลื่นชัด ๆ เพราะผมชอบฟังวิทยุตลอดครับ
ขอบคุณครับ  :line13:

ออฟไลน์ vaspakung_shop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 5
Re: เสาอากาศเดิม ๆ NC ราคาเท่าไรทราบไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 12:45:43 AM »
ของเดิมๆผมสอบถามจากศูนย์มา 690 บาทครับยังไม่ได้ไปรับมาสั่งของไว้แล้วไม่รู้ว่าเข้าไปรับจะราคาเท่าไหร่รวม vat ค่อนข้างไม่มั่นใจเพราะสอบถามอุปกรณ์หลายๆชิ้นรอเป็นชั่วโมงยังไม่ได้คำตอบเลยบางทีบอกจะโทรมาแจ้งก็เงียบ เทียบกับศนย์ Honda รถอีกคันบริการคนล่ะเรื่องเลยครับ T_T ไม่ค่อยประทับใจ ศูนย์บริการ Mazda เลยครับ
ส่วนของแต่งดูของJazz เดิมๆเสาสั้นกว่าลองใส่ดูก็พอได้นะครับเคยถอดของน้องมาลองใส่ราคาไม่น่าแพงครับ แต่ฐานจะเล็กกว่านิดครับเกลียวเดียวกันพอดีครับ