ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องหลังคาครับ  (อ่าน 1658 ครั้ง)

ออฟไลน์ amm

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 7
เรื่องหลังคาครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 10:41:10 PM »
อยากสอบถามเรื่องหลังคาผ้า na อ่ะครับ ถ้าผมอยากจะเปลี่ยนแค่ตัวพลาสติกใสมันสามารถทำได้มั้ยครับ หรือว่าต้องเปลี่ยนทั้งอันเลยครับ แล้วผ้ามันมีสองแบบ ไวนิล กะแคนวาส(ไม่แน่ใจว่าเรียกถูกรึป่าวครับ) ถ้าในกรณีที่ต้องเปลี่ยนทั้งหมดอันไหนดีกว่ากันอ่ะครับ รบกวนพี่ๆด้วยครับ อ่ออีกเรื่องแล้วร้านไหนดีครับ

ออฟไลน์ meangza

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 0
  • ไม่เคยว่างไปมิตติ้งซะที เฮ้อ
Re: เรื่องหลังคาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 11:40:12 PM »
กะลังเก็บตังค์อยู่ ว่าจะเปลี่ยนเหมือนกันครับ