ผู้เขียน หัวข้อ: แอร์ไม่ค่อยเย็นช่วงนี้ผิดปกติหรือไม่ NC  (อ่าน 1780 ครั้ง)

ออฟไลน์ panjap

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 10
NC1 รถติดฟิลม์ Vkool แต่ช่วงนี้รู้สึกแอร์ไม่ค่อยเย็นแบบฉ่ำมากๆ ผิดปกติหรือไม่ รถเพื่อนๆเป็นบ้างหรือเปล่า หรือเพราะอากาศตอนนี้ร้อนมาก เป็นเฉพาะขับตอนแดดแรงๆ

ออฟไลน์ nop-nb

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
Re: แอร์ไม่ค่อยเย็นช่วงนี้ผิดปกติหรือไม่ NC
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 06:27:40 PM »
เป็นเฉพาะตอนจอดรถติดพอวิ่งก็เริ่มเย็น  เช็คน้ำยาแอร์ถ้าขาดก็หน้าจะตู้รั่วแต่ถ้าไม่ขาดก็พัดลมแอร์เปลี่ยนได้เลยครับ....
starair sound เอาอยู่ทุกอาการครับ.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2011, 06:30:09 PM โดย nop-nb »

deathmark

• บุคคลทั่วไป
Re: แอร์ไม่ค่อยเย็นช่วงนี้ผิดปกติหรือไม่ NC
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 06:43:57 AM »
ของผมไม่ได้ติดฟิลม์ครับ  แต่ก็เย็นนะครับ  แบบฉ่ำๆ