ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลองตั่งหลังคาดัง RHT NC เองสอบถามวิธีผู้รู้ครับ ^^  (อ่าน 1604 ครั้ง)

ออฟไลน์ Campz

• MIATA Level 3
  • Gift : 10
  • Originality is a mark of genius.
อยากลองตั่งเองบ้างท่านไหนมีความรู้การตั่งเองมั่งครับ ^^ :car:
ขอบคุณมิตรภาพดีๆ พื้นที่ดีๆ www.miata-thai.net

ออฟไลน์ Coolacid

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 6
Re: อยากลองตั่งหลังคาดัง RHT NC เองสอบถามวิธีผู้รู้ครับ ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 11:31:39 AM »
เมื่อเช้าผมรื้อหลังคามาถ่ายรูปให้แล้วครับ
เดี๋ยวจะโพสต์เป็นกระทู้ไว้ให้นะครับ
ตอนนี้หัดลงรูปอยู่ครับ ไม่เคยโพสต์รูปในกระทู้เลย ฮาๆๆ

ออฟไลน์ Campz

• Gift : 10
  • Originality is a mark of genius.
Re: อยากลองตั่งหลังคาดัง RHT NC เองสอบถามวิธีผู้รู้ครับ ^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 01:41:18 PM »
ขอบคุณมากๆเลยครับ  :like: :like: :like:
ขอบคุณมิตรภาพดีๆ พื้นที่ดีๆ www.miata-thai.net