ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมรถให้พร้อม วันเสาร์ที่ 5 เดือน 5 ปี 55 นี้ไปวิ่ง Mid night Run กัน  (อ่าน 26653 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
NR-A มันมาเร็วจริงนะ แต่ต้องใจกล้าเท้าหนักแบบท่าน arare แหล่ะ มันถึงจะมันส์สะใจ :-*

คงไม่เทียบกับคันอื่นหรอกครับ เพื่อน ๆ กันทั้งนั้น แค่ได้ขับด้วยกันก็มีความสุขแล้วครับ   8)

แวะมาส่งเพื่อน ๆ ก็ได้น๊า ถ้าไม่ติดงาน  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ arare

• MIATA Level 3
  • Gift : 6
แหมก็พูดไปเท้าไม่ได้หนักกับ NR-Aหรอกครับรถเรามันก็เหมือนสัตว์สงวนอ่ะเห็นตัวตนอยู่แค่2คันก็ต้องระวังมากเป็นพิเศษ จะเท้าหนักก็กับNBสนุกกว่าเยอะครับ

ออฟไลน์ sarapao68

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 7
555 อย่างงี้ก็ไม่ต้อง                      แบ่งพวกรถแรงแล้วจิ                  หว้าทำรถเก้อเลย อิอิ :P   อุตส่าห์ซุ้มทำรถข้างถนน กะโชว์อ๊อฟเต๊มที่เลย  :'( :'( :'(                   :emo58: :emo58: :emo58: :emo58:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2012, 09:14:13 PM โดย sarapao68 »

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
@ arare ... เห็นด้วยครับที่ต้องถนอมเค้าไว้มาก ๆ แต่ก็หาเวลาขับเที่ยวบ้าง เดี๋ยวเค้าน้อยใจเอาได้ :P

@ sarapao ... ปากดีจริงนะ รถเทอร์โบ ไม่ต้องทำไรเพิ่มมันก็แรงปรี๊ดแล้ว แต่เบนซิน95 จะ 50.- บาท/ลิตร เห็นใจเด้อ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ fui52

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 19
ร้านอยู่ใกล้สนามบินมาก..แต่เขียนแผนที่ม่ายเป็น! :050:
คร่าวๆ...ถ้าออกจากสนามบินก้อวิ่งตามป้ายกรุงเทพ..พอลงมาบนถนนมอเตอร์เวย์ก้อถึงเลยครับ
คาดว่าห่างจากสนามบินไม่เกินห้ากิโล!!!  :117:
เด๋ว..เอารูปร้านมาลงให้ดู
เผื่อไม่มีที่จอดรถคุยกัน...เอาที่นี่ได้เลย(ได้หนับหนุนเพื่อนด้วย..  :002:)

ออฟไลน์ Niti

• *
  • Gift : 4
มาลงชื่อขอไปด้วยครับ  :)

ออฟไลน์ brau

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 2
ยังไม่มีรถเลยครับ ตามไปดูได้ไหมเนี้ย 555

gin

• บุคคลทั่วไป
ยินดีมากเลยครับ"คุณbrau" มาZoom Zoom กันไม่มีรถไม่ใช่ปัญหา...คนตั้งกะทู้มันก็ไม่มีรถเพราะรถยังไม่เสร็จ...รถอินเดีย  :emo58: ถ้าจะให้ดีต้องขอชวนมานั่งรถผมแล้วไปด้วยกันมองเห็นดาวบนฟ้าจับมือกัน..คุยกันกะหนุงกะหนิง..ในรถค้างคาวไฟมีทีวีดาวเทียมอยากดูบอลก็ได้ร้องเพลงก็ได้ ไม่ต้องเปิดแอร์เพราะว่าแอร์เสีย(แอร์ร้านเพื่อนผมเองหมดปะกันปุ๊ปมันก็เสียปั้ป) เราเปิดหลังคาแทน รับรองปลอดภัยผมขับรถสุภาพ,ไม่เร็ว,เป็นระเบียบเรียบร้อยไปเรื่อยๆ..เรามีวอแดงอย่างดีไม่ต้องกลัวหลงทางไม่มีขี่ย้อนศรจร้า...ขับแบบ indy รักนะ :emo64:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ตล่อมเข้า ฮาเล่ม  ....ค้างคาวผี555+

ออฟไลน์ tanakit_vong

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 4
ผมอยากนั่งคันสีแดง ของคุณค้างคาวไฟ แล้วให้คุณbrau ขับ คันผมก็ได้ 

ออฟไลน์ bun mx5

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 16
ยินดีมากเลยครับ"คุณbrau" มาZoom Zoom กันไม่มีรถไม่ใช่ปัญหา...คนตั้งกะทู้มันก็ไม่มีรถเพราะรถยังไม่เสร็จ...รถอินเดีย  :emo58: ถ้าจะให้ดีต้องขอชวนมานั่งรถผมแล้วไปด้วยกันมองเห็นดาวบนฟ้าจับมือกัน..คุยกันกะหนุงกะหนิง..ในรถค้างคาวไฟมีทีวีดาวเทียมอยากดูบอลก็ได้ร้องเพลงก็ได้ ไม่ต้องเปิดแอร์เพราะว่าแอร์เสีย(แอร์ร้านเพื่อนผมเองหมดปะกันปุ๊ปมันก็เสียปั้ป) เราเปิดหลังคาแทน รับรองปลอดภัยผมขับรถสุภาพ,ไม่เร็ว,เป็นระเบียบเรียบร้อยไปเรื่อยๆ..เรามีวอแดงอย่างดีไม่ต้องกลัวหลงทางไม่มีขี่ย้อนศรจร้า...ขับแบบ indy รักนะ :emo64:

ผมว่าคนเนี่ยอะเร็วสุดเลย

ออฟไลน์ brau

• *
  • Gift : 2
555 ถ้างั้นวันนั้นคงฟ้าผ่าแน่ๆครับ เจอชายกับชายจับมือกัน นึกแล้วขนลุก 555

mad_monkey

• บุคคลทั่วไป
555 ถ้างั้นวันนั้นคงฟ้าผ่าแน่ๆครับ เจอชายกับชายจับมือกัน นึกแล้วขนลุก 555

น่ากลัวจริง  เฮียมาหลอกเด็กใหม่

ออฟไลน์ Chok chaiyo

• *
  • Gift : 3
ผมสมาชิกใหม่นะครับ ไปด้วยได้ปล่าวครับ แล้วต้องทำไงบ้างครับ
ขออนุญาติทราบรายละเอียดหน่อยนะครับ จะได้ทำตัวถูกครับ

ออฟไลน์ arare

• Gift : 6
คิดดีแล้วเหรอครับที่่จะนั่งกับค้างคาว ตูดระบมแน่. รถมันเด้งอ่ะ