ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมรถให้พร้อม วันเสาร์ที่ 5 เดือน 5 ปี 55 นี้ไปวิ่ง Mid night Run กัน  (อ่าน 26388 ครั้ง)

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
เห็นด้วยครับ ประหยัดน้ำมัน ปลอดภัย ไม่มีเสียงด่าตามหลัง  :like:

ป.ล. จะล้อหมุนยังไง ขอให้หลัง 3 ทุ่ม นะครับ เด๋วตามมาไม่ทัน   :004:

ออฟไลน์ fui52

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 19
Ok.  งั้นเราเปลี่ยนจาก midnight Run เป็น Midnight Chill Run
:117:ชอบชอบชอบ

ให้เบิ้ลนำขบวน..ห้ามแซงห้ามแตกแถว.. รับรองสบายสบาย! 5555555555

ออฟไลน์ โปรตุ้ย

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : -4
ถูกต้องอย่างยิ่ง ขอไปแล้วไม่ทำความรำคาญชาวบ้านรอบๆนะครับ. ดูมีระดับ มัน แต่ ไม่กวนเมือง ไปได้ตลอดเรย.  

เรามีรถสวยๆไปโชว์ แค่ความสวยของรถก็พอแล้ว มความเร็วมันไม่ใช่สถานที่.  

เอาแบบนี้ชอบ

ผม na 6 white. Mag equip
0905650560

mad_monkey

• บุคคลทั่วไป
อย่างแรกเลย  ผู้เข้าร่วมทุกท่าน ต้องเข้าใจว่า

รายการนี้เป็น  Midnight RUN นะครับ ไม่ใช่  Midnight RACE

เราไม่ต้องการขับเร็วแล้วมีเสียงด่าไล่หลัง

เราอยากให้ขับ สบายๆ ตามๆ กันไป แล้วมีสายตาอิจฉาเล็กๆ จากผู้คนรอบด้านมองตาม

อยากให้เตือน ตอนออกทริปด้วย  เคยไปร่วมด้วยครั้ง2 ครั้ง ผมว่าเร็วเกินไปหน่อยนึง

ออฟไลน์ Chitaro

• *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
แนวนี้ล่ะครับ :like:มาถูกทางแล้ว

สนับสนุนเต็มที่เลย :car:


ออฟไลน์ meangza

• *
  • Gift : 0
  • ไม่เคยว่างไปมิตติ้งซะที เฮ้อ
วันที่ิ 5/5/55 มีเพื่อนแต่งงาน 2 คน ยังไงขอตารางคร่าวๆก็ดีครับถ้าทันอาจจะตามไป ตั้งแต่ได้รถมาไม่เคยได้ว่างไป มิ้ตติง ซักที

ออฟไลน์ HERO X

• MIATA Level 2
  • **
ที่นั่งข้างซ้าย ต้องแต่งอย่างไรครับ ครั้งแรกเหมือนกัน แต่งไม่ถูกครับ

ออฟไลน์ bun mx5

• *
  • Gift : 16
อย่างแรกเลย  ผู้เข้าร่วมทุกท่าน ต้องเข้าใจว่า

รายการนี้เป็น  Midnight RUN นะครับ ไม่ใช่  Midnight RACE

เราไม่ต้องการขับเร็วแล้วมีเสียงด่าไล่หลัง

เราอยากให้ขับ สบายๆ ตามๆ กันไป แล้วมีสายตาอิจฉาเล็กๆ จากผู้คนรอบด้านมองตาม

อยากให้เตือน ตอนออกทริปด้วย  เคยไปร่วมด้วยครั้ง2 ครั้ง ผมว่าเร็วเกินไปหน่อยนึง
เร็วจิงๆๆอะๆไรจิง  เสียวๆๆ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ที่นั่งข้างซ้าย ต้องแต่งอย่างไรครับ ครั้งแรกเหมือนกัน แต่งไม่ถูกครับ

อ่านแล้วงง ... แต่เดาว่าน่าจะหมายถึงผู้ติดตามหรือเปล่าครับ  ???

พามาได้ถ้าไม่เกรงว่าจะเบื่อหรือเปล่า เพราะเพื่อนสมาชิกเจอกันก็จะเดินดูรถแล้วก็คุย ๆๆๆ แต่เรื่องรถ แถมสถานที่นัดเจอ(ลานพระรูป)และเส้นทางที่วิ่ง จนถึงปลายทางลานจอดรถสุวรรณภูมิ จะไม่มีทั้งอาหารและน้ำดื่มแต่อย่างใด  8)

ปกติเสร็จจากสุวรรณภูมิก็แยกย้ายกันกลับบ้าน อาจมีกลุ่มย่อยไปต่อบ้างคงแล้วแต่คุยกันครับ  :emo10:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ :car:

ออฟไลน์ Pijit30

• *
  • Gift : 8
กระทู้เริ่มมาแรงแล้ว.   นับวัน

จะยด้ไปขอลอง.  โช๊คด้วย.   

กำหนดเวลาเจอ.  เพื่อจะไปก่อนครับ

ออฟไลน์ tanakit_vong

• MIATA Level 2
  • *
เอาแบบ ซิล ๆ ด้วยครับ ลูกยังอนุบาล เลย

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
พี่ cabriolet ครับ ... รบกวนช่วยลงกำหนดการแบบเป็นช่วงเวลาหน่อยได้ไหมครับ  ???

คร่าว ๆ ประมาณนี้นะ   :)

19.30-21.00 น จุดนัดพบลานพระรูปทรงม้า ---> น้อง pop_pop ขอความเห็นใจว่าออกช้าอีกซักกะติ๊ดได้ไหม เพราะจากเซ็นทรัลปิ่นเกล้าคงมาไม่ทันแน่ ๆ ... สัก 21.30 น น่าจะทัน(มั้ง)  8)

21.00-21.30 น ล้อหมุนจากลานพระรูปทรงม้า ---> ไปขึ้นทางด่วน(ที่ไหน ???) แล้ววิ่งบนทางด่วนไปสายไหนบ้าง (น่าจะไปออกเส้นศรีนครินทร์แล้วลงมอเตอร์เวย์เลยมั้งครับ)  :)

21.30-23.00 น จอดรถที่ลานจอดรถสุวรรณภูมิ(ใครมีแผนที่รบกวนลงให้หน่อย เผื่อว่าเพื่อนสมาชิกที่จะตามมาภายหลังจะได้หาจุดนัดพบถูก - เห็นมีหลายท่านติดงานแต่งงานเยอะเลย แต่เสร็จงานแต่งแล้วอยากมาเจอเพื่อนฝูงอ่ะครับ  :emo55:

กำหนดการข้างต้นผมด้นสดขึ้นมาเองเป็นตัวอย่าง ... เพราะไม่รู้จริง ๆ ว่าเค้าจะไป-อะไร-ยังไง ที่ผ่านมาผมตามอย่างเดียวไม่เคยนำนะคร๊าบบบบบ  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป.จำกัดความเร็วทางราบไม่เกิน 80 กม/ชม บนทางด่วนไม่เกิน 100-120 กม/ชม นะฮาฟฟฟฟฟ   8)

ออฟไลน์ fui52

• *
  • Gift : 19
ผมมีเพื่อนเปิดร้านอาหารอยู่แถวสุวรรณภูมิเลย..ตรงสถานีรถไฟฟ้าลาดกระบัง :002:
มีที่จอดรถพอสมควรเผื่ออยากนั่งชิวๆร้องเกะกันได้เลยน่ะครับ!  :117:เพราะร้านปิดเที่ยงคืน..หรือจะยาวต่อก้อว่ามาได้ครับ

fui52 ลงรูปร้านกับแผนที่ให้ดูด้วยได้ไหมครับ ... จะได้ไปถูก ฮิฮิ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ arare

• Gift : 6
ความเร็วที่จารหนุ่มว่ามันเป็นความเร็วในอุดมคติหรือป่าวครับ พอเท้าสัมผัสคันเร่งรู้สึกตัวกันอีกทีเข็มมันแตะเลข2กันซะแล้ว แหมแล้วตัวแรงเค้าจะไม่บ่นเหรอจาร เห็นมีหลายคัน555 ยังไงขอชมคลิปอยู่บ้านครับ