ผู้เขียน หัวข้อ: Lampang Motor Show + ทำบุญประจำปี  (อ่าน 33389 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: Lampang Motor Show + ทำบุญประจำปี
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 07:34:45 PM »
นอนเขาค้อด้วย พี่ snow-white จัดให้หน่อยครับ ความจริงมีเพื่อนสมาชิกท่านนึงมี resort อย่างงามที่เขาค้อ แต่ผมดันจำไม่ได้ว่าเคยเก็บข้อมูลไว้ที่ไหน

สรุปคืนแรกนอนเขาค้อ เย้ ๆๆๆ

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^

ออฟไลน์ snow-white

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
Re: Lampang Motor Show + ทำบุญประจำปี
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 12:55:43 PM »

ประมาณนี้เลย อ.หนุ่ม  สำหรับคนที่จะลางานต่อ แล้วไปดูเทศกาลดอกบัวตองบานต่อ 12-16 พ.ย.ตามนั้นเลย เด๋วรายละเอียดเราจะออกแบบใหม่ไปเรื่อย ๆ คับ
      คร่าว ๆ คือว่า วันที่ 14 เช้า ออกจากลำปาง ไปนอน ปายหรือแม่ฮ่องสอนก็ได้
      15 เช้าไปดูดอกบัวตองกันที่ขุนยวม วันนี้เราวิ่งลงมานอนที่แม่สะเรียง
      16 แม่สะเรียง-ฮอด-ดอยเต่า-ลี้-เถิน จากเถินกลับกรุงเทพได้ 2 เส้นทาง เลือกเอาเอง คือ 1 เถิน-ตาก-คอนหวัน-กรุงเทพ หรือ 2 เถิน-ทุ่งสะเหลี่ยม-โขทัย-พิดโลก-คอนหวัน-กรุงเทพก็ไดคับ สบายๆเลย

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 01:02:26 PM »
14 พ.ย. ลงชื่อไปปายด้วยครับ คืน 15 พ.ย. ค่อยไปเชียงใหม่แวะเยี่ยมคุณอรรถ(ประธานชมรมฯ คนแรก)  :emo55:

ไม่เคยไปปายสักครั้งในชีวิต ... สนับสนุนผมหน่อยนะพี่นะ   :)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 01:09:24 PM »
ยกมือไปด้วยคน :car:

ออฟไลน์ snow-white

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 01:23:31 PM »

วันศุกร์ 12 นอนเขาค้อ เนื่องจากช่วงนี้เขาค้อเป็นช่วงไฮ และเป็นวันสุดสัปดาห์ ถ้าอยากนอนดี ๆ ให้ช่วยกันหาโรงแรมกันด้วย และต้องการจำนวนผู้ที่พักแน่นอนด้วยคับ  แล้วราคาตอนนั้นจะแพงคับ ถ้าจะประหยัดงบ แนะนำขับรถเล่นแล้วลงมานอนพิดโลก จะถูกกว่าคับ

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 05:00:45 PM »
ล่าสุดผมไปทริป มอไซค์มา นอนที่ ทรัพย์ไพรวัลย์รีสอร์ท

บรรยากาศดีไม่เลวเลยครับ มีช้าง(จริงๆ) ให้เราให้อาหารได้ด้วยตอนเช้าๆ

รีสอร์ทอยู่ระหว่าง เขาค้อ กับ พิษณุโลกด้วย

อยากไปเล่นโค้ง ไปทานกาแฟดื่มด่ำบรรยากาศก็ไปขับเล่นที่เขาค้อ

อยากไปตึ๊ดชึ่ง ก็ไปที่ พิษณุโลก ไม่ไกลไปได้หมด  สนใจมั้ยครับ

ถ้าไงผมจะจองห้องให้ครับ http://www.resort.co.th/Index.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2010, 09:00:16 PM โดย Rattster »

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 08:41:15 AM »

น้องรัตน์ รู้ว่าตอนเช้าให้อาหารช้าง แล้วตอนกลางคืนต้องให้อะไร
                                        อยากรู้จัง
:025:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 12:35:12 PM »
ให้อาหารช้างน้ำครับพี่

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 09:22:15 AM »
ตอนนี้ผมอยากไป 2 แบบ
1. คือไปศุกร์ แล้ว อาทิตย์กลับ ไม่ต้องลางานมาก... เกรงใจเมีย (เพราะว่าเมียไม่ไป เศร้า)
2. ไปงานที่ลำปาง แล้วลั่นล้าต่อ ไปเชียงใหม่(แวะบ้าน) แล้วไปปายด้วยไม่เคยไปเลย (เมียเคยหนีเที่ยวปายกับเพื่อน ผมเลยไม่เคยไปเศร้า)

:P

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 09:54:36 AM »
1. คือไปศุกร์ แล้ว อาทิตย์กลับ ไม่ต้องลางานมาก... เกรงใจเมีย (เพราะว่าเมียไม่ไป เศร้า)
2. ไปงานที่ลำปาง แล้วลั่นล้าต่อ ไปเชียงใหม่(แวะบ้าน) แล้วไปปายด้วยไม่เคยไปเลย (เมียเคยหนีเที่ยวปายกับเพื่อน ผมเลยไม่เคยไปเศร้า)

ตามนั้นเลย ท่านสุราโจ๊ก

cutebwr

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 10:55:15 AM »
สวัสดึทุกคนครับ พอดีผมอยู่เชียงใหม่ แต่ช่วงหลังไม่ค่อยได้เข้า web เลยเพิ่งรู้ว่าจะมาลำปางกันด้วย สนใจเลยมาเที่ยวเชียงใหม่หน่อยมั๊ยครับ จะได้พบกันเพราะ meeting แต่ละทีอยากไปแต่ไกลจัง แล้วก็จะได้ดูแลเพื่อนใน club ด้วยพอดีผมมีร้านอาหารที่เชียงใหม่อยู่สองร้านถ้าสนใจเชิญนะครับ หรืออยากไปเที่ยวที่ไหนในเชียงใหม่แจ้งได้นะครับ ผมใช้ nb สีขาว คงได้เจอกันนะครับ

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:27:21 AM »

อยากไปปายเหมือนกันคับ... :D :D :D

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:35:08 AM »
สวัสดึทุกคนครับ พอดีผมอยู่เชียงใหม่ แต่ช่วงหลังไม่ค่อยได้เข้า web เลยเพิ่งรู้ว่าจะมาลำปางกันด้วย สนใจเลยมาเที่ยวเชียงใหม่หน่อยมั๊ยครับ จะได้พบกันเพราะ meeting แต่ละทีอยากไปแต่ไกลจัง แล้วก็จะได้ดูแลเพื่อนใน club ด้วยพอดีผมมีร้านอาหารที่เชียงใหม่อยู่สองร้านถ้าสนใจเชิญนะครับ หรืออยากไปเที่ยวที่ไหนในเชียงใหม่แจ้งได้นะครับ ผมใช้ nb สีขาว คงได้เจอกันนะครับ

อุ้ยๆ ..ร้านอยู่แถวไหนเหรอครับ น่าสนใจ :)

cutebwr

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:43:15 AM »
อุ้ยๆ ..ร้านอยู่แถวไหนเหรอครับ น่าสนใจ

อยู่ถนนนิมานเหมินทร์ ร้านนึงอีกร้านอยู่ริมแม่น้ำปิงครับ

ออฟไลน์ Chino

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : -2
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 05:13:23 PM »
สวัสดีครับ ผมชินครับ

ผมขอจำนวนรถที่จะมางาน "1 ทศวรรษ ลำปางมอเตอร์โชว์" ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ชิน ชิวารักษ์