ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติ พื้นที่ขอบคุณ คุณก้องครับ  (อ่าน 1840 ครั้ง)

deathmark

• บุคคลทั่วไป
ขออนุญาติ พื้นที่ขอบคุณ คุณก้องครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 08:05:31 AM »
ขอบพระคุณมากครับ  สำหรับน้ำใจอันงดงาม  ที่มีให้กับพี่-น้อง ชาว mx5 และ กระผม  :emo59:

....................

ถ้าไม่ได้ พื้นที่อบอุ่นบน บนลานจอดรถ โรงแรมคุณก้อง  ปานนี้น้อง " มิเอะ "  ผมคงกลายเป็นเรือพายที่แพงที่สุดในคลองรังสิตไปเรียบร้อย

่เพราะเมื่อวานหลังจาก จับยามสามตาเสร็จก็  นำน้องสุดเลิฟ กลับภูมิลำเนา วัดรอยน้ำกับ น้องสุดเลิฟ 

ผลปรากฏว่า  มิดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด คันแน่นอนถ้าไม่เอาไปจอด โรงแรมคุณก้อง  :004:

..........................

ปล.  ผมดันจอดผิด จอดโซน วีไอพี อีกต่างหาก  ถ้าคุณก้องนึกไม่ออก  ก็ nc สีเงิน ( ของผม ) กับ na สีแดงของค้างคาว

ปล 2.  เห็นค้างคาวบอกว่า  ของแต่งที่อยู่ในรถ  จะยอมเสียสละ  แจกเพื่อนๆ  ในบอร์ด  ถ้าใครต้องการให้เตรียม ไขควง และ ปะแจ  ไปถอดได้เลย    :036:

........................

สุดท้ายขอบพระคุณอีกครั้งครับ ถ้าต่อไปคุณก้องมีอะไรให้ผมรับใช้  หรือผ่านมาแถวรังสิต  เรียกบริการผมได้เลยนะครับ ยินดี

จัดเต็ม  :005:

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
Re: ขออนุญาติ พื้นที่ขอบคุณ คุณก้องครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 08:50:40 AM »
ผมก็ขอขอบคุณมากมาก อีกคนครับ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
Re: ขออนุญาติ พื้นที่ขอบคุณ คุณก้องครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 09:24:55 AM »
 :D ขอขอบคุณคุณก้อง คนดีมีน้ำใจถึงแม้จะลำบากขนาดไหน
ความดีอันนี้ส่งผลให้คุณก้องได้มีน้องซะที ดีใจด้วยนะครับ วิ้ดวิ้ว...  :002: :car:

ออฟไลน์ Gong959

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 53
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 10:10:58 AM »
ด้วยความยินดีครับ   ผมเองก็ได้รับน้ำใจและการต้อนรับอย่างอบอุ่นจากที่นี่มาตลอดเช่นกัน แค่นี้เล็กน้อยมากครับ

:D ขอขอบคุณคุณก้อง คนดีมีน้ำใจถึงแม้จะลำบากขนาดไหน
ความดีอันนี้ส่งผลให้คุณก้องได้มีน้องซะที ดีใจด้วยนะครับ วิ้ดวิ้ว...  :002: :car:

ขอบคุณครับคุณโจ๊ก   ยังพยายามต่อไปครับ   :)

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 10:42:23 AM »
ขอบคุณอีกคนครับ    :emo59: :emo59: :emo59:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 01:26:53 PM »
 :emo59: :emo59: :emo59: :emo55: :emo55: :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป.แว่ว ๆ ว่าเค้าจะชวนกันไป meeting ที่โรงแรมคุณก้องเร็ว ๆ นี้นะก๊าบบบบ (ลงชื่อไปด้วย 1 คน) :-*

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2011, 12:09:59 PM »
วันนี้ได้รับเครื่องต้มไข่มาจากพี่จิณณ์สุดเลิฟของน้องๆ และคุณชิต ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ สงสัยอยากให้ผมบำรุงเพื่อปั๊มลูกเต็มที่เลย   :emo10: :emo10:

ก่อนหน้านี้อาจารย์หนุ่มก็เอาหนังสือ Miata มาให้โดยที่ไม่เอารถมาจอดไว้กับผม (คาดว่าเพราะน้ำไม่ท่วม หรือไม่ก็กลัวผมแอบถอดอะไหล่  อิอิ)   

พี่จุ๊บก็เอาหนังสืออีกเล่มมาแบ่งกันอ่านอีก   เพื่อนสมาชิกท่านอื่นก็แวะเข้ามาเป็นลูกค้าที่โรงแรม อีกหลายท่านก็กำลังหาโอกาสแวะมาเยี่ยมเยียน

ผมขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านอีกร้อยครั้ง พันครั้งนะครับ  ดีใจที่ได้มีส่วนร่วมเป็นประโยชน์ต่อชมรมครับ จริงๆแล้วไม่ได้หวังอะไรตอบแทน เพราะผมได้รับความช่วยเหลือและน้ำใจมากมายจากเพื่อนชาวชมรมแห่งนี้มาตลอดอยู่แล้วจริงๆครับ  :emo59: :emo59: :emo59: