ผู้เขียน หัวข้อ: รางวัล Miata Hunt ประจำเดือน กรกฏาคม ครับ  (อ่าน 5205 ครั้ง)

ออฟไลน์ bas_m2

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
Re: รางวัล Miata Hunt ประจำเดือน กรกฏาคม ครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 03:31:34 PM »
เล่นของสูง เลยนะพี่รัตน์ อยากได้อ่ะ

ออฟไลน์ Chino

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : -2
Re: รางวัล Miata Hunt ประจำเดือน กรกฏาคม ครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 09:10:45 AM »
หวัดดีครับ  ผมชินครับ 

หายไปนาน

เล่น Game Miata Hunt ผมขอ Bye เพราะที่ลำปางมีแค่รถผมคันเดียว  555

:car:

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 09:38:13 AM »
สวัสดีครับคุณชิน   :)

สบายดีนะครับ ห่างหายไปร่วมปีทีเดียว ตอนนี้รถสมบูรณ์หมดทุกอย่างวิ่งเป็นอย่างไรบ้าง ว่าง ๆ รบกวน review ให้เพื่อน ๆ ได้เปิดหูเปิดตาด้วยนะครับ  :emo55:

เข้าร่วมกิจกรรม miata hunt ง่ายนิดเดียว ... เป็นสปอนเซอร์ของรางวัลแบบท่าน rattster ไงครับ  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 09:40:48 PM »
หวัดดีคับคุณซิน อยู่ลำปางเหรอคับ บ้านผมก็อยู่ห้างฉัตร

ไม่ทราบว่าคุณซินอยู่แถวไหนอะคับ ถ้าได้กลับบ้านไปจะได้แวะไปทักทายคับ  :emo55:

เมื่อสงกรานต์ที่ผ่านมาก็เอาเจ้าตัวเล็กกลับไปบ้านมาคับ
เด๋วปีใหม่ก็ว่าจะเอากลับไปเปิดหลังคารับลมที่บ้านอีกรอบ
  :car:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 09:52:08 PM »
หาง่ายมากครับ แค่วิ่งเข้าไปที่ศูนย์มาสด้าลำปางแล้วถามหาเจ้าของเท่านั้นเอง

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^

• *
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 11:32:35 AM »
หาง่ายมากครับ แค่วิ่งเข้าไปที่ศูนย์มาสด้าลำปางแล้วถามหาเจ้าของเท่านั้นเอง

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^

อ๋อ...ขอบคุณ อ.หนุ่มมากคับ...หาง่ายจริงๆ    :D

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 09:10:04 AM »
ง่ายจริงๆ 555

เจ้า Ayanami Rei ของผม ถึงมี Turbo and Inter cooler แต่ก็ยังออกตัวเหมือนรถ NA ทั้วๆไปครับ เพราะ turbo kick @ 4500 rpm

ตอนนี้ผมไม่อยากแต่งอะไรกับเจ้า Ayanami Rei อีกแล้วครับ เพราะผมรอซื้อรถ Mx5 NC รถ Marketing ของ MST ครับ แต่ก็จะไม่ขายขันนี้ครับ

ยังไงๆ ก็มาหาผมได้ที่ Mazda Autokim Lampang นะคร้าบ   :car:

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 09:19:10 AM »
ขออีกอย่างครับ 

ถ้าเพื่อนๆ miata เข้ามาใช้บริการที่ผม

เช่น เปลี่ยนนำมันเครื่อง Check เดินทางใกล เป็นต้น

ฟรีค่าแรง นะครับ

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 09:37:36 AM »
ไว้ถ้าได้กลับลำปาง จาแวะไปทักทาย ใช้บริการนะครับ...  :car:

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 10:09:33 AM »
แหม ๆ อุตส่าห์จ้องรถ test drive ของ MST มาเป็นปี ... ในที่สุดก็รู้แล้วว่าใครจะได้ไป ... ดีใจด้วยครับ เอาใจช่วยเต็มที่เพราะทราบว่า Dealer หมายตาอยู่หลายรายเหมือนกัน   :emo55:

มีโอกาสต้องแวะไปเยี่ยมแน่นอน ... ขอบคุณสำหรับ Free Service ให้กับเพื่อน Miata Club นะครับ   :emo59:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 11:56:08 AM »
จริงๆแล้วผมไม่ได้ตั้งใจจะเอารถ Test Drive หรอกครับ ผมอยากได้ 2011 Mazda3 มากกว่า 555