Car Related Discussion > Miata ห้องนั่งเล่น

สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

(1/6) > >>

Huckimoto:
สวัสดีครับพี่น้องชาว miata-thai.net สมาชิกน้องใหม่ Miata ND สีแดง ขออนุญาตแนะนำตัวครับ...ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ มีอะไรช่วยแนะนำด้วยนะครับ ยังใหม่มากกับรถคันนี้... :line4:

KongMD:
สวยครับ
ออกรถที่ไหนครับ เครื่อง2.0 เกียร์?

Huckimoto:
ออกกับไซม์ดาร์บี้ เครื่อง 2.0 AT ครับ เสียดายที่ไม่มีเกียร์ MT เข้ามาเหมือนกันครับ,, :106: เคยลองขับเครื่อง 1.5 MTที่ญี่ปุ่น มันใช่เลยครับ

mazdalover:
:emo64: :emo64: :emo64: :emo64: :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ohhogogo:
 :line4: :line13: :line114:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version