Car Related Discussion > Miata ห้องนั่งเล่น

LONG TIME NO SEE

<< < (3/3)

nop-nb:
แจ้งเตือนครับ...! ใครจะไปแวะแถวนั้นควรเตรียมร่างกายให้พร้อมนะครับ ครั้งก่อนโดนเจ้าเลี้ยงซะยับเลยครับ....

อยากให้ถึงวันงานเร็วๆครับ...

BEE:

--- อ้างจาก: nop-nb ที่ กันยายน 15, 2015, 10:25:23 AM ---แจ้งเตือนครับ...! ใครจะไปแวะแถวนั้นควรเตรียมร่างกายให้พร้อมนะครับ ครั้งก่อนโดนเจ้าเลี้ยงซะยับเลยครับ....

อยากให้ถึงวันงานเร็วๆครับ...

--- End quote ---
การที่จะไปทริป กำแพงเพชร ร่างกายต้องพร้อมจริงๆนะครับ พักผ่อนให้เพียงพอ งดดื่มแอลกอฮอล์ ล่วงหน้าสัก 5 วันก่อน ออกทริป 

ขอบคุณครับ

bubble:
คึดถึงพี่รัตน์ด้วยครับ :)

Phoenix:
คิดถึงพี่ๆเพื่อนๆทุกคนด้วยครับ ^^

mazdalover:

--- อ้างจาก: Phoenix ที่ มิถุนายน 22, 2016, 10:37:22 AM ---คิดถึงพี่ๆเพื่อนๆทุกคนด้วยครับ ^^

--- End quote ---

ไม่ได้มาทักทายหลายปีเลย ..... สบายดีนะครับ ว่าง ๆ ก็แวะมาทักทายเพื่อน ๆ บ้างเน้อ  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version