Car Related Discussion > ทิปและเทคนิครถยนต์

Na8c with 4 Throttles (IRTB)กราฟแรงม้ามาแล้วครับ

(1/15) > >>

Rooster NR-A:
มาแล้วคร๊าบบ... Na8c เครื่อง 1928cc. กับ 4 ลิ้นของเครื่อง 4AGE (สนับสนุนโดย Rattster   :emo59:  )

ดูรูปไปพลางๆก่อนครับ  กำลังทำอยู่ เหลือจูนอย่างเดียวแล้ว      :106:

Zoom-zoom:
 :117:

กระหึ่มแน่ๆๆๆ

มารอดูชม สมรรถนะ อันยิ่งใหญ่ อลังการ งานสร้าง แน่นอน

mazdalover:
สุดยอดครับ ... มาปูเสื่อรอชมตามพี่ Zoom-zoom   :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

Rattster:
ผมเอาเป็ปซี่กะไก่ย่างมานั่งข้าง อ.หนุ่ม อีกคนครับ

NA_Devil:
จองที่นั่งด้วยคนคับ.... :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version