Car Related Discussion > ปรึกษาปัญหารถยนต์ MX-5

กระทู้ระบายอารมณ์เกี่ยวกับประสบการณ์ที่ได้รับจากศูนย์ Mazda ประเทศไทย ทั้ง ดี และ ร้าย

(1/7) > >>

Rattster:
อย่างเช่นน้อง Camp โดนเป็นต้น  :dontlike:

http://www.miata-thai.net/index.php?topic=6342.msg50779;topicseen#msg50779

รบกวน Admin ปักหมุดให้ด้วยนะครับ  :like:

Rattster:
ส่วนตัวผมเข้าที่ศูนย์ Mazda กำแพงเพชร ไม่เคยเจอปัญหาอะไรให้ปวดหัวเลย

ผมแฮปปี้มาก เพราะช่่างที่นี้ ทำตามที่ผมขอทุกอย่่่าง และรับผิดชอบทุกอย่างที่มีข้อผิดพลาดครับ

:like: :like: :like:

Joke_Jordan:
โจ๊กว่าอยู่ที่ช่างครับ

โจ๊กเคยเข้าศูนย์ฟอร์ด-มาสด้า ตรงรัตนาธิเบธ
เอารถเข้าที่นั่นเพราว่าเห็นว่าใกล้บ้าน

พอเอารถเข้าไปจอดเท่านั้นแหล่ะ ช่างก็เดินเข้ามา
"รถรุ่นนี้ผมไม่เคยทำนะ... เดี๋ยวจะลองทำดู" (ของผมใช้ NA8)

เท่านั้นแหล่ะ นั่งลุ้นว่ามันจะทำโอเคไหมเลยทีเดียว 555

Rattster:
 ช่างที่ว่า....  ก็พนักงานของศูนย์นั่นแหละ!  :050:

Campz:
ต่อไปคงต้องหาช่างที่รู้ใจใหม่เลื่อยๆหละพี่รัตน์ แต่ตอนนี้ยังหาไม่เจอเลย 555+

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version