ผู้เขียน หัวข้อ: . . . เอามาฝากกันครับสำหรับคนใช้ iPhone โปรแกรมสำหรับดูแลรักษารถยนต์ครับ . . .  (อ่าน 3363 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
 :) โหลดได้ที่นี่นะครับ http://www.4shared.com/file/252602359/5fd14ef5/Car.html

เป็นโปรแกรมไว้ใส่ข้อมูลว่าเราเติมน้ำมันไปเท่าไหร่ วันไหน แล้วคำนวนออกมาเป็นค่า km/lite ได้เลย

ใส่ reminder เตือนว่าเราต้องเอาเข้าศูนย์วันไหน ต้องเปลี่ยนยางเมื่อไหร่ M/A อะไรบ้าง

ดีใช้ได้เลยครับ  ลองโหลดเอาไปใช้ดูครับ เป็น app แบบ crack แล้วนะครับ sync ผ่าน itune ได้เลยครับ

sonikara

• บุคคลทั่วไป
เยี่ยมไปเลยคุณโจ๊ก  ;)

ว่าแต่เมื่อวานตกค่ำโจ๊กหน้าแดงกำ่เลยนะ ไปทำไรมาอ่ะ ฮ่าาาาา  :emo55:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
โจ๊กทำไรมาหน้าแดงไม่รู้ ... แต่ว่าตอนกลับบ้านน่ะ ให้เพื่อนขับให้   :P

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป. ขอบคุณโปรแกรมสำหรับน้อง iPhone ด้วยกั๊บ  :emo55:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 28
หน้าแดงแต่แรงไม่มีอะปล่าวคับโจ๊ค :025:ล้อเล่นนะ

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

สุโค้ย ครับ น้องโจ๊ค

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
เยี่ยมไปเลยคุณโจ๊ก  ;)

ว่าแต่เมื่อวานตกค่ำโจ๊กหน้าแดงกำ่เลยนะ ไปทำไรมาอ่ะ ฮ่าาาาา  :emo55:

คือที่หน้าแดง แบบว่าเป็นคนขี้อายครับ ฮ่าๆๆๆ