ผู้เขียน หัวข้อ: >>> ชี้เป้าหนังสือ MX-5 ที่โตเกียวโด ฟอร์จูนทาวน์ ชั้น 2 <<<  (อ่าน 2457 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เผอิญตอนก่อนสงกรานต์มีเหตุจำเป็นต้องไปเดินที่ฟอร์จูนทาวน์ แล้วจำได้ว่ามีร้านโตเกียวโดอยู่ที่ชั้น 2 ฝั่งโรงแรม เลยเดินไปดูซะหน่อย  8)

แล้วก็เจอเจ้า 3 เล่มนี้นอนตาแป๋วแหว๋ว รอให้เนื้อคู่มาสู่ขอ แถมค่าสินสอดก็ไม่แพงเท่าไหร่ ราคาประมาณพันต้น ๆ เท่านั้นเอง  ที่สำคัญตอนนี้มันหายากส์ขึั้นทุกทีแล้ว เพราะที่ญึ่ปุ่นเศรษฐกิจแย่มาก สำนักพิมพ์หลายแห่งทยอยปิดตัวลง อย่างที่ทราบกัน Road&Ster โบกมือลาไปแล้วเรียบร้อย แถม Hyper Rev หลัง ๆ มาก็เลอะเทอะไปใหญ่ :D

ใครว่างเชิญเลยนะครับ มาชี้เป้าเฉย ๆ น่าเก็บสะสมทั้ง 3 เล่มล่ะครับ   :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ออฟไลน์ phatt

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 13
น่าสนใจ ยังไม่มีอยู่หนึ่งเล่ม  :025:

จะแวบไปดูตอนไหนดีน้า  :106:

ออฟไลน์ tanakit_vong

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 4
ตอนนี้ น่าจะเหลือแค่ hyper rev เล่มเดียวแล้ว เห็นคนขายบอกว่า ตอนเช้า โดน ไป หนึ่ง แล้ว ผม สอยไปอีกหนึ่ง

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
โห ... ไวมาก ๆ เลยครับ   :D

รู้งี้ไปคิดค่านายหน้ากับร้านโตเกียวโดดีก่า   :o

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ลป.จะบอกว่า Model NC NR-A ที่เป็นของรางวัลเดือนนี้ ยังมีอีกคันสีเทาอยู่ที่ Central World น๊า บอกว่ามาจาก Miata Club ได้ส่วนลดด้วยแหล่ะ เจ้าของร้านกล้ามใหญ่แต่ใจดีมั่กมาก   :emo55:

ออฟไลน์ tanakit_vong

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 4
บัตรเครดิต city bank ลดอีก 5%  model ncไม่อยากได้ มี model คุณแดงน้อย ไหม อาจาร์ยหนุ่ม สงสัยยั่วให้อาจาร์ยหนุ่ม ให้คิดถึง คุณแดงน้อย  ขนาดผมยังไม่ได้เป็นเจ้าของ ยังคิดถึงอยู่เลย ทุกวันนี้

โอ้ว ... Model NA ขนาด 1:18 นั้น วันนี้ในเมืองไทยคงไม่ต้องหาแล้วล่ะครับ   :emo47:

ต้องประมูล Ebay กันอย่างเดียว ... ราคาวิ่งอยู่ประมาณ 3-4,000 บาท มั้ง   :emo48:

ผมมีเก็บอยู่ไม่กี่คัน แถมต้องเก็บไว้ที่ลับตาไม่ให้เพื่อน ๆ เห็น ... กลัวโดนขอซื้อ   :'(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car: