ผู้เขียน หัวข้อ: <:> ห้ามพลาดรายการดนตรีกวีศิลป์ ช่องทีวีไทย สามทุ่ม <:>  (อ่าน 1450 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
คืนนี้ 16 เมษายน เวลาสามทุ่มตรง รายการดนตรีกวีศิลป์ ช่องทีวีไทย คุณนก(สมาชิกชมรมฯ ใช้ NA Classic Red) จะออกรายการนะครับ  :emo55:

อย่าลืมแวะเวียนไปชมดู หากไม่เป็นการรบกวนก็อัดเทปแล้วก๊อปปี้ลงยูทูบมาให้ชมกันบ้างเน้อ  :D

ท่านที่พลาดชมวันนี้ ทางช่องทีวีไทย จะเอาเทปมา re-run อีกทีในวันอังคารที่ 19 เมษายน เวลา 12:00 น นะครับ  :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
กำลังเปิดอยู่ครับ เตรียมอัดเอาให้เพื่อนสมาชิคดูกัน