ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับพี่ๆชาว miata  (อ่าน 1259 ครั้ง)

ออฟไลน์ ChildTemple

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
สวัสดีครับพี่ๆชาว miata
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 01:32:00 AM »
สวัสดีครับ พี่ๆทุกท่าน พี่ตั้ว พี่ mazdalover พี่ugly พี่p_1 เอ้ใครอีกบ้าง จำไม่ค่อยได้
ผมตังค์ครับ ไม่แน่ใจพี่ๆจะจำกันได้มั้ย ไม่ค่อยได้โพสแต่แวะเวียนอยู่บ้าง  :emo55:
จะเข้ามาบอกว่า หลังจากที่ผมต้องสร้างเนื้อสร้างตัวสักพัก ตอนนี้ใกล้ได้กลับมาขับ mx5 แล้วคร้าบบบ
^_^ ดีใจ  เมื่อปีที่แล้วช่วงพี่ตั้วขายรถ เสียดายมากผมยังไม่พร้อมเท่าไหร่
แต่วันนี้  :car: ใกล้กลับมาสู้อ้อมกอดแล้ว     :106: ดีใจ แอบอยากได้ NC แต่ NA เหมือนเดิมก่อนดีกว่า
เก็บทุนไว้ส่วนนึงต่อทุน  

ขอบคุณทุกท่านจากใจครับ

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
Re: สวัสดีครับพี่ๆชาว miata
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 02:07:35 AM »
สวัสดีครับตังค์

ปกติพี่ไม่ค่อยได้เข้านะครับเนี่ย พอดีวันนี้นอนดึกนึกครึ้มๆเลยเข้ามาดู ชื่อกระทู้ก็แปลกๆ พอเข้ามาก็มีชื่อทักทายด้วย อิ อิ อิ

ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ ขอให้มีความสุขและได้กลับมาขับเร็วๆนะครับ