ผู้เขียน หัวข้อ: €€€ ขอบคุณท่าน RedPlayboy มากครับ ¥¥¥  (อ่าน 1285 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
€€€ ขอบคุณท่าน RedPlayboy มากครับ ¥¥¥
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 09:19:25 PM »
สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกทุกท่าน  :)

มาขอบคุณท่าน RedPlayboy ที่จัดทำ banner ให้อย่างสวยงามสำหรับนำมาใช้กับกิจกรรมต่าง ๆ ของชมรม  :emo64:

ทั้ง ๆ ที่ผมแจ้งไปกระทันหันมากคือเมื่อวานตอนสาย ๆ วันนี้ตอนบ่ายก็เป็นธุระส่งให้ถึงบ้านอีกต่างหาก  :emo59:

ขอบคุณอย่างมากมายเลยครับ ขอบคุณจริง ๆ  :-*

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
Re: €€€ ขอบคุณท่าน RedPlayboy มากครับ ¥¥¥
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 09:45:48 PM »
รัก redplayboy ด้วย จุ๊บๆๆๆ

ปล. ยืม nc น้องไปทริปลำปางด้วยป่ะครับ