ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญพี่ๆน้องๆเพื่ิอนๆชาว Miata Club of Thailand ร่วมงานมงคลสมรส " พี่กำนันช้าง "  (อ่าน 8072 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ลืมถามเรื่องสำคัญมาก ๆ ... "ปาร์ตี้สละโสด" วันไหน-ยังไง รีบ ๆ หน่อยนะพี่มีเวลาอีกแค่ 4 สัปดาห์เอง   :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ b4_miata

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18
ยินดีด้วยครับ พี่ช้าง.. :emo55:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
 :emo55: Happy new wife นะครัับ

ออฟไลน์ cho

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 3
ยินดีมากมายคับผม

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
:emo55: Happy new wife นะครัับ

อ้าวไอ้ป๊อป พี่เค้ายังไม่เคยแต่งงาน ปากเสียซะแล้ว  เดี๊ย!โดนยิงพี่ไม่เคลียให้นะ

ปล.พี่ช้างแกเตะต่อยไม่เป็นนะ ยิงอย่างเดียว

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
ยินดีด้วยนะครับพี่ชาย... happy happy...

อ้าวไอ้ป๊อป พี่เค้ายังไม่เคยแต่งงาน ปากเสียซะแล้ว  เดี๊ย!โดนยิงพี่ไม่เคลียให้นะ

ปล.พี่ช้างแกเตะต่อยไม่เป็นนะ ยิงอย่างเดียว

:025: :025: :025: :025: :025:

ออฟไลน์ no+kun

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 0
มาร่วมแสดงความยินดีกับพี่ช้างด้วยครับ   :)

ออฟไลน์ praphan

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
ขอให้มีแต่ความสุขนะครับ ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ mmm

• *
  • Gift : 1
แน่ใจแล้วน่ะ
หนีอุดมการณ์ไปอีกคนแล้ว
ยินดีด้วยน่ะ  ถ้าไม่ติดอะไรสำมะคัน  ไปแน่ๆๆ เพราะจะไปเล็งเพื่อนเจ้าสาว จะได้แต่งตามเป็นเพื่อนกัน
นายสัญจร ไร้กิ๊ก....อีกแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
ยินดีด้วยครับ...

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
แน่ใจแล้วน่ะ
หนีอุดมการณ์ไปอีกคนแล้ว
ยินดีด้วยน่ะ  ถ้าไม่ติดอะไรสำมะคัน  ไปแน่ๆๆ เพราะจะไปเล็งเพื่อนเจ้าสาว จะได้แต่งตามเป็นเพื่อนกัน
พี่หนุ่มเร็วๆ น๊า พี่กำนันเค้าอยากมีช้างน้อยแล้วพี่

ออฟไลน์ snow-white

• *
ต้องขออภัยเพื่อนๆทุกคนที่ไม่ได้เรียนเชิญด้วยตนเอง  งานนี้กะว่าจะซุ่มโป่งซักกะหน่อย แต่ไม่ได้แล้ว     ขออนุญาติเรียนเชิญทุกท่านผ่านมิอาต้าคลับ เนื่องจากไม่ได้พิมพ์การ์ด แต่รับซองจะรวมไปซ่อมแซมวัดที่บ้านคับ ทำบุญร่วมกันอีกแล้ว

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
แหม....ใครจะถือสาเจ้าบ่าวล่ะคับ อิจฉาละไม่ว่า

การ์ดก็ไม่ต้อง เปลี่ยนเป็นพิมพ์เบอร์มือถือ น้องๆที่ค้างคา แล้วคงไม่ได้ใช้ดีฝ่า

ทำบุญ ยิ่งชอบครับ เที่ยวนี้ต้องไปให้ถึงน้ำตกวังก้านเหลืองให้ได้

(นี่เป็นข้อความลับ ไม่ใช่สมาชิกอ่านไม่ได้.....เอ่อ....หลายคนรอกำหนดการ วันสละโสดอยู่นะครับ... )

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
พี่ช้างครับ ยินดีด้วย ชอบจริงๆเลยคำว่า ซุ่มโป่ง 555

พอดีได้ข้อความที่ลับจริงๆ ไม่สามารถเปิดเผยออกอากาศได้เกี่ยวกับกำหนดการ วันสิ้นโลก...เอ๊ย วันสละโสด

ขอให้สมาชิกที่ร่วมอุดมการณ์เดียวกันติดต่อกันในช่องทางลับเท่านั้นครับ 5 5 5 มิฉะนั้นจะ

เสียลับ....ครับพี่ธเนศ

sonikara

• บุคคลทั่วไป
congrats ka p'chang! :D