ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญพี่ๆน้องๆเพื่ิอนๆชาว Miata Club of Thailand ร่วมงานมงคลสมรส " พี่กำนันช้าง "  (อ่าน 8079 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32
รายละเอียดคร่าวๆ พิธีจัดขึ้นที่ สวรรคโลก จังหวัดสุโขทัย วันอาทิตย์ ที่ ๑๓ มีนาคม พศ. ๒๕๕๔ เวลา ๖.๐๐ น (6 โมงเช้า)

ธีมไทยๆ ใส่ชุดไทยมาช่วยพี่แห่ขันหมากด้วยนะครับ พี่ช้างฝากขอโทษด้วยที่ไม่เรียนเชิญด้วยตัวเอง และไม่ได้แจกการ์ด

แต่รับซองนะครับ โดยจะเอาเงินทั้งหมดไปทำบุญซ่อมหลังคาวัดครับ ส่วนใครมีความประสงค์จะไปค้างตั้งแต่วันที่ 12 มีค. 54

รบกวนแจ้งผมหรือที่กระทู้นี่ด้วยนะครับ

ปล. ดีใจด้วยนะครับพี่ช้าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 12:31:41 PM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ยกมือไปร่วมด้วยครับพี่ ไปวันที่ 12 แต่อาจจะไปถึงดึกๆ หน่อยนะครับ... :002: :002: :002:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :117:
มาร่วมแสดงความยินดีด้วยอีกคน

รัตครับ ขอจองร่วมขบวนขันหมากในวันที่ 13 ด้วยแต่คืน 12 นี่อยากนอนกำแพงว่ะ
เขาว่ามีของดี อยากไปยันกำแพงมั่ง

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
:117:
มาร่วมแสดงความยินดีด้วยอีกคน

รัตครับ ขอจองร่วมขบวนขันหมากในวันที่ 13 ด้วยแต่คืน 12 นี่อยากนอนกำแพงว่ะ
เขาว่ามีของดี อยากไปยันกำแพงมั่ง

ระวังทะลุนะพี่...

:025: :025: :025: :025: :025:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
โอ้... มีข่าวดีแล้วยินดีด้วยครับพี่ช้าง

^__^

pomman

• บุคคลทั่วไป
ร่วมแสดงความยินดีด้วยคร้าบบบา

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor
ขอแสดงความยินดีกับกำนันช้างด้วยนะครับ

ขอให้มีความสุขในชีวิตคู่ และ มีทายาทหัวปีท้ายปีนะครับ

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
       ยินดีด้วยครับพี่ช้าง...งานนี้คงเป็นงานช้างแน่.. :-*

ออฟไลน์ yongbing

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 3
ยินดีด้วครับ  :D

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ยินดีกับพี่ช้างด้วยครับ....

จาก

สมาชิกหนุ่มโสด miata...อันดับสาม

( เลื่อนมาจากอันดับสี่.....ฮี่ๆๆๆ  ^.^ )

:025:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
ยินดีด้วยคับพี่ :emo55: :emo55: งานนี้ถ้าไม่ผิดพลาดยกมือไปด้วยอีกคนคับ :car:

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
ผมไปเตรียมชุดไทยรอแร้วคร๊าบ ตื่นเต้นแทนพี่กำนันด้วยเลยเนี้ย อิอิ :emo55:

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่ช้าง ... ซุ่มเงียบมาก แล้วจู่ ๆ ก็จุดพลุตูมอีกเดือนนึงแต่งงานแบบเพื่อน ๆ ไม่ทันตั้งตัวกันเลยทีเดียว  :D

แต่อย่างไรก็ตาม เชื่อว่าเพื่อนทุกคน โดยเฉพาะเพื่อนสมาชิกกลุ่มที่แต่งงานแล้วจะดีใจมากมายล้นพ้น เพราะได้สมาชิก "มิอาต้าคลับ ที่แผลงเป็นอ่านว่า เมียด่าคลับ" เพิ่มขึ้นมาอีก 1 คน  :-*

มาลงชื่อว่าไปแน่ ๆ แต่ตอนนี้ยังไม่รู้จะไปยังไง เพราะวันอาทิตย์มีสอนที่ฉะเชิงเทราตั้งแต่ 12.00-14.30 น กำลังตรวจตารางสอนอยู่ว่าจะเร่งสอนเนื้อหาอะไรยังไงได้บ้าง เพื่อจะได้ลาสอนอย่างสบายใจ อิอิ  :)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
ยินดีด้วยครับพี่ช้าง จะได้มีคนคอยหนุนเมื่อยามหนาว มีที่ปรึกษาทางใจเวลาที่ท้อแท้  แต่งงานมีครอบครัวนี่ดีจริงๆครับ ผมขอ confirm !!

ปล.พี่ช้างยังสนใจอิมหน้าแมวอยู่หรือเปล่าครับ ผมว่าจะเปลี่ยนไปหาซูรุ่นอื่นที่เป็นเกียร์ออโต้มาขับ ขับทุกวันเท้าซ้ายเริ่มไม่ค่อยดีครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ PON

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 11
ยินดีด้วยคร๊าบพี่ช้าง :emo55: