ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสนใจขับรถไปเที้ยวไร่จิมทอมสันบ้างไหมครับ...  (อ่าน 6200 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ผม ไปด้วยครับ แอ๊ก+แจ๊ค+โจ๊ก จะไปนอนที่เขาใหญ่ในคืนวันเสาร์ ออกตอนบ่ายๆ ครับ  นอนเขาใหญ่ ตื่นเช้ามารอคณะที่มาจากกรุงเทพ แล้วไปเจอที่ไร่จิมทอมสันเลยครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
แหม ๆ  มาตอบทีหลังแต่ชุดใหญ่เชียวนะ ... แล้วนอนเขาใหญ่กันน่ะ มันที่ไหนเหรอจ๊ะ  ???

กัดฟันนอนจุลดิศไปเลย ... แล้วไปเดินเล่นที่ Palio รั้วชิดติดกับโรงแรมเลยนะคร๊าบบบ ขอบอก   ;D

เสียดายอดไปคืนวันเสาร์ด้วย เพราะต้องไปงานทำบุญที่ จ.สมุทรสงคราม กว่าจะกลับคงดึกดื่นค่ำมืด แห้วเลย   :emo48:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ผม ไปด้วยครับ แอ๊ก+แจ๊ค+โจ๊ก จะไปนอนที่เขาใหญ่ในคืนวันเสาร์ ออกตอนบ่ายๆ ครับ  นอนเขาใหญ่ ตื่นเช้ามารอคณะที่มาจากกรุงเทพ แล้วไปเจอที่ไร่จิมทอมสันเลยครับ

...สรุปชัวส์แล้วใช่ไหมครับพี่...ยังงงๆ ไม่รู้ชีวิตตัวเองอยู่เลย 5555+  :002:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
ขอเปลี่ยนตารางเล็กน้อยครับ
 6:30 เจอกันที่ปั้มปตท.วิภา ตรงข้ามม.หอการค้า
 7:00 ออกเดินทาง
 9:00 รวมตัวที่ปั้มปตท.ติดโลตัสปากช่อง
 9:30 ถึงไร่จิมทอมสัน
12:00 ออกเดินทาง
12:30 แวะทานอาหารที่ สวนเมืองพร ร้านอาหารวิวดีที่ลำตะคอง
13:30 ออกเดินทาง ไป Palio + Primo Posto เขาใหญ่
17:00 แวะทานอาหารที่ Dairy Home เขาใหญ่
เดินทางกลับกรุงเทพฯครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2011, 06:41:35 AM โดย nop-nb »

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
ทริปนี้ป๋มขอบายนะ พอดียุ่งเรื่องรั้วบ้านอยู่คับ

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
ขอแนะนำงานดีๆ... เพราะไหนๆ ก็ไปถึงไร่จิมแล้ว เลยไปอีกนิดเดียวครับสำหรับ งานวังน้ำเขียวฟลอร่าแฟนตาเซีย

ยังไงลองดูนะครับ

:002: :002: :002: :002: :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2011, 10:38:45 AM โดย BEER...LONZAR »

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ไปมาแล้วครับ ... วันเสาร์-อาทิตย์ค่าบัตรเข้างานคนละ 200 บาท ภาพรวมของดอกไม้ในงานก็ O.K. ดีครับ แต่ที่จอดรถเนี่ย รับประทานฝุ่นแน่นอน เพราะเป็นดินลูกรัง เข้าไปเดินดูงานเสร็จกลับมาที่รถคงเขลอะน่าดู และอาจได้ลายมือหรือรอยจารึกต่าง ๆ รอบคันแถมมาให้ด้วย  :'(

แต่ว่ารายการเยอะเกินป่าวเนี่ย ... ทำไมจัดช่วงนี้กันหมดเลย จะมีใครแนะนำทุ่งทานตะวันอีกไหมหว่า   :-X

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
อย่าลืม วอแดงด้วยนะครับ...

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 ;)
ผมก็ติดงานเหมือนกาน

ยังไงเดินทางโดยสวัสดิภาพทุกท่าน

เที่ยวเผื่อ .. เผื่อด้วย