Car Related Discussion > Miata Memorabilia

เสื้อ Mx5My กับ MiataSg ครับ

<< < (2/3) > >>

BEE:
 :like: :like: :like:

bun mx5:
ผมยังไม่มีสักตัว :003:

rmeng_cm:

--- อ้างจาก: yume ที่ พฤศจิกายน 19, 2012, 12:16:40 PM ---ผมยังไม่มีสักตัว :003:

--- End quote ---

นั้นจิ .....รวมกันทำเสื้อ ไหม...... อยากได้ อยากได้  .......  :066:   ยินดีเป็นธุระให้....  รวม ๆ รายชื่อ จำนวน แล้วออกแบบกัน..... :002:

Gong959:

--- อ้างจาก: Rooster JR. ที่ พฤศจิกายน 19, 2012, 11:26:16 AM ---ชอบแขนเสื้อของสิงคโปร์อีกข้างครับ เป็น Merlion สัญลักษณ์ Singapore ใส่แว่นดำขับ MX5 เปิดประทุน ใน miata-thai มีแค่ 5ตัวเท่านั้น หายในงาน 2 ตัว คงเหลือแค่ 3 ตัวเท่านั้น (ใครเก็บได้ช่วยเอาไปคืนเจ้าของด้วยคับ เจ้าของเค้าเสียดายมากๆคับ เมาจนทำเสื้อหายคับ  :emo10:)

--- End quote ---

เมาจนเสื้อหลุดเลยเหรอครับ  :D

Rooster NR-A:
ตกใจ เห็นก้องเข้ามา นึกว่าลงผิดหน้า โดนย้ายห้อง  :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version