Events and Meetings > สังสรรค์คลับ และ กิจกรรม

::: ลงชื่อร่วมงาน 9th Anniversary Miata Club of Thailand วันเสาร์ที่ 21 พ.ย. :::

<< < (2/6) > >>

Tle MinicA™:

--- อ้างจาก: Aea1968 ที่ ตุลาคม 30, 2009, 04:02:28 AM ---คุณเติ้ลครับ ไอเดียแจ๋วเลยครับ เยี่ยมครับ

แต่ผมมีขอเสนอแนะอยู่ข้อหนึ่ง ไม่รู้ว่าจะดีรึป่าวครับ

1. ตัวเลข 9 ตรงคำว่า 9th anniversary น่าจะให้ใหญ่หน่อย จะดีกว่ามั้ยครับ

--- End quote ---

แก้ไขแล้วคับ แต่กำลังบอกเพื่อนว่าให้แก้09-09-09 เป็นfont ธรรมดาเรียบๆพอคับ

Tle MinicA™:
Update ล่าสุด 30/10/09

แก้ไขป้ายคล้องคอให้ใหม่คับ..

1.เพิ่มขนาด9thให้ใหญ่ขึ้น

2.แก้ 09-09-2009 มาเป็น 09-09-09

NA

NB

NC

พอได้มั้ยคับ..ลองดู

mazdalover:
แจ๋วมากเลยครับ...ชอบมาก...ขอบคุณน้องๆ ที่ช่วยกันคิดช่วยทำกันนะครับ

มีความสุขทั้งคนทั้งรถน๊า

Beer Nattawut:
 :004:
ชีวิตเศร้าครับ วันที่เสาร์ที่ 21 พ.ย. ดันตรงกับวันที่พี่สาวแฟนแต่งงานพอดี
"ไม่มีข้ออ้างใดๆทั้งนั้น ต้องไปงานแต่ง" : แฟนกล่าว
(ซึ่งแอบคิดในใจ "จบครับ กับงาน 9th Anniversary Miata Club) : เบียร์คิด

ยังไงก็ขอให้พี่ๆ ทั้งหลายสนุกกับงานในครั้งนี้นะครับ ซึ่งน้องคนนี้จะขอติดตามจากรูปภาพในภายหลังละกันครับ
 :117:

standup:
ถ้าไม่ติดงาน จะรีบโอนเงินเลยครับผม NA6

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version