ผู้เขียน หัวข้อ: ของสะสม มือใหม่ หัดเล่น เอามาให้ชมบ้างคับ  (อ่าน 3869 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: ของสะสม มือใหม่ หัดเล่น เอามาให้ชมบ้างคับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 04:38:08 PM »
อ๋อ ... ใช่ซี้้ ... ไม่ใช่ pop 3 ทุ่มแล้วนี่นา   :-\

ว่าแต่เปลี่ยนเป็น pop 6 โมงเย็นอ่ะป่าว ... เวลานั้นรถติดหนึบเลยนะนั่น  :emo51:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
Re: ของสะสม มือใหม่ หัดเล่น เอามาให้ชมบ้างคับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 03:06:46 AM »
อ๋อ ... ใช่ซี้้ ... ไม่ใช่ pop 3 ทุ่มแล้วนี่นา  :-\

ว่าแต่เปลี่ยนเป็น pop 6 โมงเย็นอ่ะป่าว ... เวลานั้นรถติดหนึบเลยนะนั่น  :emo51:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

จานหนุ่มรู้ได้ไง ยังไม่ได้บอกเลยนะ   ไม่ใช่ทั้งป๊อป 3 ทุ่ม แล้วก็ ป๊อปเซ็นทรัลแล้ว

เปลี่ยนทั้งเวลา แล้วก็สถานที่  สบายเลย  3 ปีเต็ม ที่เดินเข้าออกเซ็นทรัลเกือบจะทุกวัน

3 ปี ที่ รปภ.ห้างกันที่จอดให้เป็นที่ส่วนตัว  3 ปี ที่ไม่เคยไปร่วมงานไหนทันเพื่อนๆสักที(กลางคืน)

3 ปีเต็ม ที่เจอพี่แอ๊คที่เซ็นทรัล บ่อยที่สุด(ไม่รู้ไปทำไมเวลานั้น)

ตอนนี้ปลดทุกอย่างหมดแล้ว  ช่วงนี้ชีวิตเลย Happy ยังไงบอกไม่ถูก  หรือว่าจะเป็นมังกรไม้

นำโชคหว่า ?  ใครสนใจเช่ามังกรไม้ ไปเสริมโชค ดวงชะตา  ติดต่อหลังไมค์ได้นะครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2012, 03:08:32 AM โดย pop_pop »

ออฟไลน์ BEE

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 53
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 08:51:38 AM »
อ๋อ ... ใช่ซี้้ ... ไม่ใช่ pop 3 ทุ่มแล้วนี่นา   :-\

ว่าแต่เปลี่ยนเป็น pop 6 โมงเย็นอ่ะป่าว ... เวลานั้นรถติดหนึบเลยนะนั่น  :emo51:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

จานหนุ่มรู้ได้ไง ยังไม่ได้บอกเลยนะ   ไม่ใช่ทั้งป๊อป 3 ทุ่ม แล้วก็ ป๊อปเซ็นทรัลแล้ว

เปลี่ยนทั้งเวลา แล้วก็สถานที่  สบายเลย  3 ปีเต็ม ที่เดินเข้าออกเซ็นทรัลเกือบจะทุกวัน

3 ปี ที่ รปภ.ห้างกันที่จอดให้เป็นที่ส่วนตัว  3 ปี ที่ไม่เคยไปร่วมงานไหนทันเพื่อนๆสักที(กลางคืน)

3 ปีเต็ม ที่เจอพี่แอ๊คที่เซ็นทรัล บ่อยที่สุด(ไม่รู้ไปทำไมเวลานั้น)

ตอนนี้ปลดทุกอย่างหมดแล้ว  ช่วงนี้ชีวิตเลย Happy ยังไงบอกไม่ถูก  หรือว่าจะเป็นมังกรไม้

นำโชคหว่า ?  ใครสนใจเช่ามังกรไม้ ไปเสริมโชค ดวงชะตา  ติดต่อหลังไมค์ได้นะครับ อิอิ
ของเค้าดีจริงๆ