ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาชวน(อีกแระ) อิอิ ... ครั้งนี้ จะมาชวนพี่แอ๊คและหนุ่มๆ ไปนั่งเล่นดูสาวๆร้าน Sonic เอกมัยนะคะ วัน  (อ่าน 3020 ครั้ง)

ออฟไลน์ googoi

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 3
ฝนตก รถติด หงุดหงิด แวะมาชิวที่ Sonic กันดีก่าาาาาา  :D

สาวๆที่ Sonic น่ารักมว๊ากกกกก ก้อเลยแวะมาชวนพี่แอ๊กและผองเพื่อนแวะมาเซอร์เวย์กันสักนิดนะคะ พี่ๆคนไหนอยากตามมาตรวจเช็คดีกรีความน่ารักของสาวๆ ขอเรียนเชิญนะคะ

จะมากันกี่คนบอกนะคะ เด๋วจองที่จอดรถ  VIP หล่อๆหน้าร้านให้เช่นเคยคร่าาาา  :car:

ปล. พอดี เจอป๊อป โน๋ กะพี่เฟิร์ส เขาบอกว่าพี่แอ็คเพิ่งซื้อรถคันใหม่มา อย่าลืมเอามาโชว์ก้อยด้วยนะคร้าาาาา ^^

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
555555555.  +5555555555

คุณก้อย โครต ฮา. คร้าบบบบบ.  อยากไปมากเลย. สาวๆผมไม่อยากเจอละครั้งนี้. อยากไปโชว์ รถ คันใหม่. มากกว่า. 555556

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
จาไปกันเมื่อไหร่ดี...เสาร์นี้เลยละกันไหมคับ...ขอแจมด้วย  :D :D :D  :emo55: :emo55:

ปอลิง...พี่แอ๊คจะขับรถคันใหม่ไป ขับดีๆ นะครับ อย่าขับเร็ว เดี๋ยวรถจะขาดครึ่งเอา  :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2012, 12:31:00 AM โดย NA_Devil »

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

• *
พรุ่งนี้ (วันศุกร์ ) นะคร้าาาาา ... ซียูทูมอโร่นัคร้าาาา  :car:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ไปกันเยอะๆนะ ร้านบรรยากาสร้าน โอมั้กๆๆ สาวเยอะแสรด

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง

ออฟไลน์ fui52

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 19
เสาร์นี้มีเลี้ยงรุ่น...!
แต่ถ้าไปกันอยากตามไป...

อยากได้รถรถใหม่มั่ง.  อยากได้ป็อปอัพ!  :117:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
อยาไปมั่งอ่าา ..แต่ติดภาระกิจที่ต่างจังหวัด
ฝากทุกคนเหล่สาวๆเผื่อด้วยนะครับ :D

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
จาไปกันเมื่อไหร่ดี...เสาร์นี้เลยละกันไหมคับ...ขอแจมด้วย  :D :D :D  :emo55: :emo55:

ปอลิง...พี่แอ๊คจะขับรถคันใหม่ไป ขับดีๆ นะครับ อย่าขับเร็ว เดี๋ยวรถจะขาดครึ่งเอา  :P

คุณ googoi เค้าชวนไปวันศุกร์นี้(6 ก.ค.)นะ ท่าน NA_Devil   ???

เสาร์นี้มีเลี้ยงรุ่น...!
แต่ถ้าไปกันอยากตามไป...

อยากได้รถรถใหม่มั่ง.  อยากได้ป็อปอัพ!  :117:

ท่าน fui52 เลยหลงไปด้วยอีกคนเลย ...  8)

ย้ำนะครับว่า "วันศุกร์ที่ 6 ก.ค.นี้" ... ไปผิดวันไม่เจอใครจะเหวอเอาได้นะครับ เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน ฮิฮิ  :)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ร้านเพิ่งเปิดได้ไม่นานนี้ ที่จอดรถสะดวก(จอดหน้าร้านเลย) บรรยากาศดีครับ

สาวๆเยอะมั๊กๆ (เมื่อคืนมีสาวอ๊วกโชว์ให้ดูด้วย) ยังไงถ้าเครียร์เรื่องยุ่งๆกันเสร็จแล้ว เชิญนะครับ

เย็นนี้ที่ร้าน Sonic 

ป.ล. มากัีนกี่คัน กี่คน บอกด้วยนะครับ จะได้โทรแจ้ง เจ๊ก้อย ถูก

• *
วันนี้นะคะ พอดีวันนี้ก้อยมีประชุมที่ร้าน เลยคิดว่าจะอยู่ยาวเลยมาแวะมาชวนค่ะ

รถติด หงุดหงิด แวะมานั่งจิบเบียร์ ฟังเพลงเบาๆ มองสาวเล่นๆได้นะคร้าาา  :emo55:

ถ้าว่างเรียนเชิญนะคะ  :car: