ผู้เขียน หัวข้อ: อยากแต่งแรง ต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่  (อ่าน 5477 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gong959

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
Re: อยากแต่งแรง ต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 08:05:59 PM »
ของผม NA6 ปี 93 เบื่อเครื่องเก่า ได้ เครื่อง NB 1.8 วาวล์แปรผันรวมเกียร์ 6 สปีดมา

ไปเปลี่ยนที่อู่ช่างอั๋น เสรีไทย ทั้งหมดร่วม แปดหมื่น เครื่องจบ

ความแรงคุ้มค่า

ไม่น่าเข้ามาอ่านเลยตรู

พี่ Zoom Zoom ครับ ผมสนใจเครื่อง NB 6 เกียร์เหมือนกันครับ หากไม่สงวนลิขสิทธิ์ ขอลองนั่งได้ไหมครับ

• *
Re: อยากแต่งแรง ต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 08:06:49 PM »
อ่านแล้วอยากครับ

จัดเลยมั้ยครับ  ตอนนี้ สำหรับ na6 ของครบ พร้อมใส่  เลย

มี 4ลิ้นมารูฮา แคมโทดะ spec r

ครัช os super singer  เบรก NB  เฟืองท้าย 4.1

รถพี่เฮดเดอร์ เป็น 4-1  พร้อมแรง  แล้วววววววววววว

ทางเลือกนี้ก็น่าสนนะครับ  ขอหาข้อมูลสักพักครับ  :)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 09:56:04 PM »
ของผม NA6 ปี 93 เบื่อเครื่องเก่า ได้ เครื่อง NB 1.8 วาวล์แปรผันรวมเกียร์ 6 สปีดมา

ไปเปลี่ยนที่อู่ช่างอั๋น เสรีไทย ทั้งหมดร่วม แปดหมื่น เครื่องจบ

ความแรงคุ้มค่า

ไม่น่าเข้ามาอ่านเลยตรู

พี่ Zoom Zoom ครับ ผมสนใจเครื่อง NB 6 เกียร์เหมือนกันครับ หากไม่สงวนลิขสิทธิ์ ขอลองนั่งได้ไหมครับ

ตอนี้พี่ Zoom_Zoom อยู่เมืองจีนครับ
แต่ก่อนแกไป ยังบอกว่าให้ผมเอารถแกไปช่วยขับหน่อย
แต่ผมไม่กล้า ของมันแรงเกิ๊น 5555

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 10:34:37 PM »
ตอนี้พี่ Zoom_Zoom อยู่เมืองจีนครับ
แต่ก่อนแกไป ยังบอกว่าให้ผมเอารถแกไปช่วยขับหน่อย
แต่ผมไม่กล้า ของมันแรงเกิ๊น 5555

รอครับ ผมจะได้มีเวลาสงบสติอารมณ์

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 11:35:16 PM »

รอครับ ผมจะได้มีเวลาสงบสติอารมณ์

คุณก้องจะเข้าสายแรงแล้วเหรอคับเนี่ยะ.... :025:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 09:06:57 PM »
 :emo59:
ขอบคุณครับคุณวิท ที่มายืนยัน( B6และBP ) นอนยัน(น้องซู)

"แรงและขับสนุก" ผมชอบคำนี้มาก
เพราะผมมีรถที่แรงกว่านี้มาก แต่ไม่เคยขับสนุก แค่เหมือนจะสนุก (ชั่ววูบ อะไรทำนองนั้น)

งั้นขอเชิญคุณก้องเลยครับ รถผมไม่มีลิขสิทธิ์
อย่าแค่นั่ง มาลองขับดูเลยว่า แรงและสนุกด้วยเปนไง
แต่ลองแล้วกิเลสมันพุ่งแรง เหมือนเพื่อนๆหลายคนในคลับ
(รวมทั้งครูบาอาจารย์บางท่าน)ที่หันมาเอาดีทางแรงไปด้วย  
จะมาต่อว่าผมไม่ได้นะ

โจ๊คก็ว่าเกิ๊นไป ของที่ว่าแรงน่ะ น่าจะเปนกลัวเจ้าหนี้ผมมั๊ง
เด๋วโดนทวงตัง เลยไม่ก้าเอาไปขับ ฮ่า ๆ ๆ

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 09:37:31 PM »
:emo59:
ขอบคุณครับคุณวิท ที่มายืนยัน( B6และBP ) นอนยัน(น้องซู)

"แรงและขับสนุก" ผมชอบคำนี้มาก
เพราะผมมีรถที่แรงกว่านี้มาก แต่ไม่เคยขับสนุก แค่เหมือนจะสนุก (ชั่ววูบ อะไรทำนองนั้น)

งั้นขอเชิญคุณก้องเลยครับ รถผมไม่มีลิขสิทธิ์
อย่าแค่นั่ง มาลองขับดูเลยว่า แรงและสนุกด้วยเปนไง
แต่ลองแล้วกิเลสมันพุ่งแรง เหมือนเพื่อนๆหลายคนในคลับ
(รวมทั้งครูบาอาจารย์บางท่าน)ที่หันมาเอาดีทางแรงไปด้วย 
จะมาต่อว่าผมไม่ได้นะ

โจ๊คก็ว่าเกิ๊นไป ของที่ว่าแรงน่ะ น่าจะเปนกลัวเจ้าหนี้ผมมั๊ง
เด๋วโดนทวงตัง เลยไม่ก้าเอาไปขับ ฮ่า ๆ ๆ

ขอบคุณมากครับพี่  ผมสนใจเครื่อง NB มากครับ   :D

ออฟไลน์ tu-cactus

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 04:49:20 PM »
ขอบคุณครับใดรมีเครื่อง nb auto เสนอราคามาเลยนะครับขอสภาพดีครับเพราะความรู้เรื่องเครื่องน้อยครับ