ผู้เขียน หัวข้อ: รถ na จะทำยังไงให้แอร์เย็นที่สุดในโลกครับควรเปลี่ยนอะไรบ้าง  (อ่าน 2429 ครั้ง)

ออฟไลน์ yeahyeahyeah

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
รถ na จะทำยังไงให้แอร์เย็นที่สุดในโลกครับควรเปลี่ยนอะไรบ้าง 8)

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32
ข้างบนเลยครับ

http://www.starairsound.com/

ออฟไลน์ นู๋นัท_n25

• MIATA Level 3
  • Gift : 1
เปลี่ยน..ไปขับที่ขั่วโลกคับ ที่สุดในโลกจริงๆ (ล้อเล่นครับ)

ตามความเห็นด้านบนครับ

แต่ส่วนตัว na ผม ตัดท่อ heater ทิ้งเพราะแต่ก่อนรถติดแล้วแอร์จะร้อนขึ้น พอตัดไปหนาวมาก

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
รถ na จะทำยังไงให้แอร์เย็นที่สุดในโลกครับควรเปลี่ยนอะไรบ้าง 8)
เปลี่ยนที่ขับรถ  ย้ายจากไทย เขตเมืองร้อน ไปใช้รถแถวขั้วโลก เขตเมืองหนาว  ล้อเล่งน้าจ๊ะ

ไปที่ @StarAirSound  ได้เลยครับ เย็นไม่เย็นผมไม่รู้ รู้แต่มืดแน่ๆ ถ้านัดเจอกันหลายๆคัน เพราะจะนั่งเมาส์กันจนดึกดื่น
 ผม Act...... เจ้าของร้าน ครับ :117:

ออฟไลน์ yeahyeahyeah

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
นั่นง่ะ ว่าแล้ว
ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ :D

ออฟไลน์ Gong959

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 53
เย็นแน่ครับ ผมทำ NA ของผมมาแล้วที่สตาร์แอร์ เห็นหน้าเจ้าของร้านก็หนาวแล้ว  :P

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
ไปทำร้านนี้ไปเช้าเสร็จเย็นแน่ๆแต่ที่แน่กว่าแอร์เย็นชัวร์
"พี่แอ็กเค้าเอาอยู่" :emo59:

ออฟไลน์ J o k

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 2
ล้างตู้แอร์ บุฟองนำ้ใหม่ เปลี่ยน พัดลมกะมอเตอร์ให้ใหญ่ขึ้นแรงขึ้น เทียบของเอาได้ครับ ตัดฮิตเตอร์ ติดเพิ่มเทอร์โมมิเตอร์ อีกตัวตั้งตัดความเย็นของคอมแอร์ได้ตามต้องการ ลดอาการคอมแอร์ตัดเอง เย็นแน่นอน ทำมาหมดแล้วครับ 555

jib818

• บุคคลทั่วไป
ไม่ต้องบอกก็คงรู้แล้วหละว่าไปร้านไหนร้านนี้เย็นทุกอย่างยกเว้นใจเจ้าของร้านร้อนนนนนนน