ผู้เขียน หัวข้อ: ::: แนะนำ-เสนอความเห็น บ้านใหม่ได้ที่กระทู้นี้เลยครับ :::  (อ่าน 9130 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
มาตอบคนข้างล่าง ... อิอิอิ

ที่ทำเช่นนี้เพราะว่า เวลากระทู้วิ่งไปหลาย ๆ หน้า ... ก็จะสะดวกเวลาเปิดเข้ามาดู

เพราะจะเห็นความเห็นล่าสุดเลยทันที ... ไม่ต้องไล่คลิกไปทีละหน้าอ่ะครับ

ยิ่งบางท่านเข้าเน็ตผ่านมือถือจะสะดวกมากมายทีเดียว

ใช้ไปสักพักจะชินนะครับ   :emo55:

มีความสุขท้ังคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ akeidea

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 6
อยากให้ post เสร็จแล้ว  ตีกลับมาดูขอ้ความที่ post ไว้ได้    ไม่ใช่ไปโผล่หน้าหลักครับ..   มันแปลกๆฮะ

อีกอย่าง  link  url มันมาหน้าหลักไม่สามารถ ส่งให้เพื่อนอ่านได้..      รบกวน webmaster แก้ใขส่วนนี้ด้วย   ขอบคุณมากๆๆครับ.. :)

ดำเนินการเรียบร้อยแล้วครับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
เอกคับตามที่บอก อยากให้กระทู้เก่าๆที่มีการอัพเดทแล้วกระเด้งกลับมาเป็นหน้าปัจจุบันกระทู้แรกอะคับ :014:

เพราะถ้าเป็นแบบนี้ ในกระทู้เก่าหากมีการอัพเดท ถ้าไม่เข้าไปอ่านย้อนหลังอาจไม่รู้ได้ :emo59: :emo59:

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor
เอกคับตามที่บอก อยากให้กระทู้ๆมีการอัพเดทแล้วกระเด้งกลับมาเป็นหน้าแรกกระทู้แรกอะคับ :014:

เพราะถ้าเป็นแบบนี้ ในกระทู้หน้าท้ายหากมีการอัพเดท มีมาหน้าคนื่นไม่ได้เข้าไปอ่านย้อนหลังอาจไม่รู้ได้ :emo59: :emo59:

อยากให้ปรับปรุงตรงประเดนนี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor
ให้มีการupกระทู้ที่มีคนตอบล่าสุดได้มั้ยครับ

กรุณาแก้ไขตามประเดนนี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
Webmaster ครับ

พี่โมด Black Berry เอ้ย...Black Bunny ให้ช่วยดูให้หน่อยว่าทำไมของแกอ่านได้อย่างเดียว โพสท์อะไรไม่ได้เลย (ตั้งแต่ที่สมัครแล้วโพสท์ครั้งแรก จากนั้นก็ไม่สามารถทำไรได้เลย กลายเป็น บ่มิไก้ ) ผมลงเบอร์พี่แกให้แล้วกันครับ ลองโทรไปแจ้งแกหน่อย 081-6440100  ขอบคุณครับ     :emo59:

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
ตอนนี้เท่าที่เห็นคือ  font มันยังไม่แมทช์กะอีโม..   พอโพสเสร็จแล้วขนาดฟ้อนท์มันเล็กลง  ทำให้อีโมมาทับตัวอักษร คับ

รบกวนคุณเอกแก้ไขตรงส่วนนี้ด้วยฮะ     สู้ๆๆ   ขอบคุณคร๊าบบบ

ปล.  ขออีโมเยอะๆๆก็ดีฮะ  อิอิ
  :025:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2009, 01:59:19 PM โดย 。RedPlayboy。 »

• *
ให้มีการupกระทู้ที่มีคนตอบล่าสุดได้มั้ยครับ

กรุณาแก้ไขตามประเดนนี้ด้วยครับ

ยัง งง กับประเด็นนี้ครับ

• *
อีโม จะดำเนินการให้ครับ soon

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28

ยัง งง กับประเด็นนี้ครับ

ก็พี่ป๋มเคยบอกเอกไง อยากให้กระทู้เก่า ในหน้าก่อน เวลามีการอัพเดท แล้วกระเด้งกลับมาอยู่กระทู้บนในหน้าแรก

น่าจาเป็นประโยชน์มาก เพราะ บางท่านลงขายของ หากมีการUP กระทู้นั้นก็ยังอยู่หน้าท้ายๆเหมือนเดิม มีแค่ขึ้นคำว่าNEWต่อท้าย แต่ใครจารู้ว่ายังขายอยู่ถ้าไม่กลับไปดูหน้าเก่า ...ลองคิดดูหากผ่านไปอีกสักพักมีขึ้น5-6หน้าไม่ต้องเปิดดูมันทุกหน้าเลยเหรอคับ

ส่วนตัวป๋ม ป๋มจารายงานการทำรถให้พี่ยุ่ง แต่กระทู้ป๋มเก่าไปอยู่หน้าท้ายแล้ว เวลาป๋มUPข้อมูลเพิ่มมันก็ไม่เด้ง แล้วหากพี่เค้าไม่เปิดย้อนกลับไปดู จารู้มั้ยละคับว่าป๋มมาลงเพิ่มแล้ว

ช่วยหน่อยนะคับ :emo59: :emo59:ขอบคุณหลายๆๆๆ :emo59: :emo59: