Car Related Discussion > ปรึกษาปัญหารถยนต์ MX-5

. . . เพิ่งซื้อ na มาครับ โช๊ครถเดิมๆ มันเด้งๆแบบนี้เป็นปรกติหรือเปล่าครับ . . .

<< < (3/3)

Daytona:
กำลังจะบอกว่ามันนิ่มไป แต่ซื้อไปแล้วไม่อยากบอกอะครับ แล้วเคยคุยกับคนอื่นที่เคยใช้บางคนก็บอกแข็ง  :066:

cabriolet:

--- อ้างจาก: TleMinicA ที่ พฤศจิกายน 10, 2009, 06:14:34 PM ---ออกจานิ่มเกิน นิ่มกว่าKONIที่ใ่ก่นหน้านี้อีก :010:กะเอาแข็งขึ้นอีกนิด เพื่อความมันส์ ดันมาหนักกว่าเดิม :009:

เดี๋ยวหาใหม่ คงต้องเปลี่ยนอีกรอบ :car:

--- End quote ---
จะแต่งไปถึงไหนน้องชาย

Phoenix:

--- อ้างจาก: TleMinicA ที่ พฤศจิกายน 10, 2009, 06:14:34 PM ---ออกจานิ่มเกิน นิ่มกว่าKONIที่ใ่ก่นหน้านี้อีก :010:กะเอาแข็งขึ้นอีกนิด เพื่อความมันส์ ดันมาหนักกว่าเดิม :009:

เดี๋ยวหาใหม่ คงต้องเปลี่ยนอีกรอบ :car:

อยากหาแข็งหน่อยลองดูชุดนี้ไหมครับ TOKICO สปริง TEIN ปรับแข็ง-อ่อนได้ 5 ระดับ เวลาแข็ง แข็งได้ใจ ให้นิ่ม ก็นิ่มนั่งสบายเลยล่ะคร๊าบ ผมถอดเปลี่ยนมาใช้ FLEX สักพักแล้ว สภาพดี ไม่รั่ว ไม่ซึมครับ สนใจคุยกันได้นะครับ เติ้ล  :025:

Tle MinicA™:

--- อ้างจาก: cabriolet ที่ พฤศจิกายน 10, 2009, 08:56:29 PM ---

จะแต่งไปถึงไหนน้องชาย

อิจฉาอะจิพี่แอ๊ค..รถไม่อยู่ให้ทำแล้ว :025: วินบ็อคเก็บไว้ให้ด้วย หรือวันไหนกลับบ้านมายโฮม เอาติดมาด้วยจิคับ :emo59:

ราคาตามนั้น ขอเอาไปหล่อก่อนตังค์ค่อยจ่ายได้มะ :025:ช่วงนี้ไส้แตกคับ :009:

Tle MinicA™:

--- อ้างจาก: Phoenix ที่ พฤศจิกายน 10, 2009, 11:52:27 PM ---

อยากหาแข็งหน่อยลองดูชุดนี้ไหมครับ TOKICO สปริง TEIN ปรับแข็ง-อ่อนได้ 5 ระดับ เวลาแข็ง แข็งได้ใจ ให้นิ่ม ก็นิ่มนั่งสบายเลยล่ะคร๊าบ ผมถอดเปลี่ยนมาใช้ FLEX สักพักแล้ว สภาพดี ไม่รั่ว ไม่ซึมครับ สนใจคุยกันได้นะครับ เติ้ล  :025:

คุณเป้คับ พอดีเพิ่งใส่มาอะจิ....ลองขับเล่นดูสักพัก ไม่ถูกใจค่อยว่ากันคับ :car:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version