ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามโช๊ค NA ปรับเกลียว เอามาใส่ NB ได้ไหม ครับ  (อ่าน 1475 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuszz

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ย้ำว่าเป็น โช็คสตัทปรับเกลียว นะครับ ของNA

เคยได้ยินว่าสามารถเปลี่ยนหัวโช็คเดิมของ NB มาใส่แทนของNA ที่ติดมากับสตัท แล้วนำไปใส่ได้

ไม่ทราบว่ามีใครเคยลองมั้งไหมครับ

mad_monkey

• บุคคลทั่วไป
Re: สอบถามโช๊ค NA ปรับเกลียว เอามาใส่ NB ได้ไหม ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 02:19:09 PM »
ใส่ได้ครับ  หาร้านทำเป็นนะครับ