ผู้เขียน หัวข้อ: NC2 วิ่งเกิน 160 แล้วมีเสียง วี้ดๆมาจากแถวๆคอนโซลหน้า  (อ่าน 1504 ครั้ง)

ออฟไลน์ b_krit

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ตอนนี้ขับพ้นรันอินไปแล้วก็เลยลองท้อปสปีดดู พอผมวิ่งเกิน160ไปแล้วมันมีเสียงแหลมๆเหมือนวี้ดๆมาจากแถวๆคอนโซลหน้า
ผมก็เลยลองลดความเร็วจนถึง120แล้วเลยลองใหม่อีกรอบจนถึง160แล้วเลยไปจนถึง180ก็ยังมีเสียงวี้ดๆแบบว่าดังมากขนาดแฟนที่นั่งข้างๆยังได้ยินชัดมาก ไม่ทราบว่ามีพี่ๆเคยเป็นอย่างผมไหมครับ? รถผม NC2 เดิมๆยังไม่แต่งอะไรครับ

ออฟไลน์ panjap

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 10
ไม่มีครับ 180 ก็ยังเงียบดี คิดว่าเป็นที่ ลมตีเข้าไปที่แผงด้านหน้าทำให้เกิดเสียง เข้าไปปรับตั้งที่ศูนย์ได้ฟรีนี่ครับ รถใหม่ไม่ใช่เหรือครับ