ผู้เขียน หัวข้อ: เช้าวันอาทิตย์นี้(23 ก.ย 55).."Morning Meeting"..เอารถออกมาวิ่งเล่นกัน @ สตาบัค Crystal Park เลียบด่  (อ่าน 7511 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
จอดรถไว้นาน เดี๋ยวน้ำมันในถังมันจะบูด...เรามาเจอกันตอนเช้าๆ 8.30 น.. มาดื่มกาแฟ ที่ สตาบัค Crystal Park แถวเลียบด่วน.......นั่งคุยยามเช้า

ปล...ใครมาถึงคนสุดท้าย ต้องเลี้ยงกาแฟ เพื่อนๆทุกคน จร้า

ผม Act/Cabriolet..na6 1 คัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2012, 08:14:49 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 63
อยากเอารถมาออกกำลังกายก็วิ่งให้ไกลหน่อยดิครับ มาแถวรามอินทราเลย เดี๋ยวแวะไปจอยด้วย ไม่กล้าเอาไปวิ่งไกล เกรงใจเจ้าของใหม่ที่เป็นมาเฟีย เดี๋ยวโดนตื้บเอาง่ายๆ   :-X

ออฟไลน์ Red NA

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 4
วันอาทิตย์ที่23นี้เป็นวัน car free day จะมีจักรยานมารวมตัวกันจาก14จุดรอบกทม.ที่ลานพระรูป ที่ลงทะเบียนประมาณ12,000คัน ขอเพื่อนๆขับขีด้วยความระมัดระวังครับ คุยกันให้สนุกทานอาหารให้อร่อยครับ

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
 ;) ;) ;)

วันเคลียร์หนี้สิน และเคลียร์ของแต่งของฝาก(ซื้อ)  มาถึงอีกแล้วหรือนี่ 

ไปคร้าบบบ  1 คัน 1 คน

ขอบคุณ คุณ Red NA ที่มาแจ้งข่าวด้วยครับ ร่วมด้วยช่วยกัน ขับขี่ปลอดภัย  :like:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
เอาในเมืองด้ายป่าวพี่ อยากไปด้วยคับ 7:00 ไม่ไหวอ่ะก๊าบ

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
เอาในเมืองด้ายป่าวพี่ อยากไปด้วยคับ 7:00 ไม่ไหวอ่ะก๊าบ
เสนอมา  ผมได้หมด ผมพร้อม.....หรือจะ สตาบัค ตรงข้ามCDC @ Crystal Park เลียบด่วน

ปล....แก้ไขให้แล้วนะ เปลี่ยนสถานที่ น่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2012, 12:29:38 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
ไปด้วยครับ 1 คัน 1 คนครับ

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
K.cabriolet มันไกลกว่าที่เดิมมาก...
Crystal Park เลียบด่วน ครั้งก่อนมีปัญหากะยาม ครั้งนี้เตรียม อาวุธ(ที่สั่นๆได้)ไปด้วยนะครับ....
ปล.งานนี้ไปด้วยครับ...

• *
รับทราบครับ   Crystal Park เลียบด่วน 

ว่าแต่ จะนั่งร้านไหนกับครับ

ป.ล.  ผมต้องเอาของอะไรไปให้ใครบ้างไหมครับเนี่ย   

อ้อ  จะเอารถบังคับไปให้รัต กะจารหนุ่มนะครับ  ถ้าทำเสร็จทัน

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ของผมไม่รีบนะครับคุณ Gong959 ฝากไว้นาน ๆ เลยเน้อ   ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ถ้าไปก็ต้องเคลียร์หนี้อ่ะดิ.....

สงสัยจะไม่ว่าง....แงบๆ ^.^

:036:

ออฟไลน์ Pound Mario

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ใกล้บ้าน เลย ไปด้วยๆๆๆ

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
คำอธิฐานเป็นจริงๆแล้ว   ;)

ว่าแต่ที่มีปัญหากะยาม จะย้ายไปดิอเวนิว เกตษร-นวมินทร์ มั้ย เจอที่ MacDonald เสร็จขับรถข้ามไปถ่ายรูปรถที่ The Festival Walk ตรงข้ามกัน เอามั้ยครับ   :050:

• *
มันคือ นวมินทร์ City Avenue หรือเปล่าครับ พี่ Rooster

มีแผนที่ไหมครับ 

ย้ายที่อีกแล้วหรอ. พ่อคุณ....