ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้14/5/54 วันเกิด Jib ว่าจะขับรถไปกินที่บางแสน ออกตอน 16.00 น ใครจะไปบ้างครับ  (อ่าน 8111 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
เจอกันที่ แมคโดนัล ตรงแยกเดอะมอล์บางแค เวลา 16.00 น  หรือจะมาเจอกันแล้วออกพร้อมกันที่ร้านผม StarAirSound ก็ได้  

ใครไปบ้างยกมือขึ้น....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2011, 05:45:31 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
มาลงชื่อว่าไปแน่  :106: ไม่ได้ออกทริปนานมากแล้ว

แต่รถต้องลุ้นอีกที  คอพวงมาลัยยังดัง

อยากดู คนใส่ชุดวันเกิดวิ่งโชว์ชายหาดบางแสน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2011, 02:31:15 PM โดย Zoom-zoom »

ออฟไลน์ nop-nb

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
อวยพรวันเกิดก่อนนะครับคุณจิบ สุขภาพแข็ง...แรง รถสวยขึ้นทุกวันทุกวัน  ว่าจะ :014:เอาวิทยุใหม่ไปลองเปิดวิ่งยาวๆดูว่าจะโอไหมครับ...

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
 :emo22: :emo22: :emo22: happy birthday krub jib  :emo22: :emo22: :emo22:

สุขสดชื่นสมหวังในทุกสิ่งครับ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT

jib818

• บุคคลทั่วไป
เชิญพี่ๆเพื่อนๆน้องๆร่วมเดินทางไปกินลมชมทะเลที่หาดบางแสน
กำหนดการ  16.00น. เจอกันทีร้าน star air
              17.00น. เจอกันที่ปั๊มน้ำมัน เอสโซ่ที่มีร้านแมคโดนัล บางนาประมาณ กม.3หรือ4
                         เมื่อพร้อมเพรียงกันแล้วก็ออกเดินทางสู่ร้าน soulริมหาดบางแสนโดยใช้เส้นทาง ขึ้นยกระดับบูรพาวิถี
                         -เข้าเส้นบายพาส-หาดบางแสน ทั้งไปและกลับเพื่อลดความเสี่ยงในการที่จะเกิดอุบัตติเหตุและความหนา
                         แน่นในเส้นทาง
              18.30น. ถึงร้าน soul กินดื่มพร้อมชมบรรยากาศสวยๆตามอัธยาศัย
              23.30น. เดินทางกลับหรือตามความเหมาะสม
หมายเหตุ   ถ้าสะดวกใช้หลังคาผ้าใบนะครับเผื่อมีการถ่ายรูปขณะวิ่ง :car:           

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
Mc Danald's ปั๊ม Esso บางนา กม. 6

gps

N 13 องศา 39' 33.74"
E 100 องศา 39' 58.52"

ออฟไลน์ phatt

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 13
HBD คุณจิ๊บครับ  :emo22: :emo55:

ต้องขอโทษครับ ติดไปประชุมอีกฟากทะเลเลย ไปหัวหินครับ  :050:

มีโอกาสจะไปร่วมทริปนะครับ  :106:

jib818

• บุคคลทั่วไป
ไม่เป็นไรครับโอกาสหน้ามีอีก จริงๆข้ามเรือมาก็ได้เนอะทานเสร็จแล้วก็ค่อยกลับ

ออฟไลน์ phatt

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 13
ไม่เป็นไรครับโอกาสหน้ามีอีก จริงๆข้ามเรือมาก็ได้เนอะทานเสร็จแล้วก็ค่อยกลับ

จะหันหน้าไปทางทิศตะวันออก แล้วดื่มๆๆๆๆ ให้นะครับ :)

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
อย่าลืมวอแดงด้วยนะครับ... :014:

ออฟไลน์ fui52

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 19
HBD; คร้าบบบบ
อยากไปด้วย..แต่รถอยู่ศูนย์มาสด้าอยู่เลย..รออะไหล่

ออฟไลน์ Chitaro

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"


ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
HBDนะครับบมีความสุขมากๆนะครับ