ผู้เขียน หัวข้อ: วันศุกร์ที่ 15 เมษา 54 นี้. ไปวิ่งที่สนามนครชัยศรีกันไหมครับ  (อ่าน 11605 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ไปกันไหมคร้าบบบบ....
เช้าๆ..เข้าวัดทำบุญ หากาแฟกิน. วัดแถวๆและใกล้ๆสนามนครชัยศรี ถือเป็น มอนิ่งมิตติ้ง
สายๆ..เข้าสนามนครชัยศรี.เอารถ วิ่งลงสนามกัน
บ่ายๆ..ขับรถไปหาข้าวกินกัน

ออฟไลน์ M a r u K o...

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
  • ครอบครัวขับสี่ มาลองขับสองดูบ้าง
พี่โกะเอาคันไหนไปครับ ฮุฮุ

พี่ไปรถเพื่อนอ่ะครับ รถไม่พร้อม
ส่วนที่ลงในสนามสีเหลืองสองคันอีโว เป็นรถลูกกะน้องชายครับ

ไปกันไหมคร้าบบบบ....
เช้าๆ..เข้าวัดทำบุญ หากาแฟกิน. วัดแถวๆและใกล้ๆสนามนครชัยศรี ถือเป็น มอนิ่งมิตติ้ง
สายๆ..เข้าสนามนครชัยศรี.เอารถ วิ่งลงสนามกัน
บ่ายๆ..ขับรถไปหาข้าวกินกัน

สนใจครับ ขอดูนิดว่าถ้าไม่ได้ออก ตจว. ไปด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2011, 12:30:06 PM โดย M a r u K o... »

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
วันนี้ได้คุยกับภรรยา เลยตกลงว่าโจ๊ก+ก้อย ไปด้วยคับ ^^

แต่ตอนเช้าขอไปทำบุญก่อนนะครับ เอาวัดตรงอำเภอนี่แหล่ะ แล้วนั่งกินกาแฟกัน

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ไปทำบุญ." ปีใหม่ไทย" กัน...

ออฟไลน์ Chitaro

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
ไปไม่ได้อ่ะคับ อยู่ที่หัวหิน เสียดายจัง  :'(

ไว้โอกาสหน้านะคับพี่น้อง  :009: :041: :car:


ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เย้ย ... 13-15 อยู่หัวหินเหมือนกันครับ  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Chitaro

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
ผมไป 14กลับ16 คับ อ.หนุ่ม  ::)

หลอกกันเล่นรึเปล่าเนี่ย เข็ดแล้วนะ  :-[ :emo48:


ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ไปจริงจ้า ... จ่ายค่าที่พักไปแล้ว ที่วิรันดารีสอร์ทอ่ะ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
วันนี้ไปพีระ น้องเบียร์วิ่งกะกลุ่มอีโว + อิมเพรสซ่า ได้สนุกมาก   :car:

ขอบคุณสำหรับรูปภาพและ hotdog ในวันนั้นนะครับพี่โกะ... : ))

:036: :036: :036: :036: :036:

ออฟไลน์ obobob44

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
น่าเสียดายจัง....
ผมก็อยากไปด้วย...แต่ต้องไปติดเกาะ3วัน คับ

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
อยากไปอ่ะไม่มีรถไปซิ่งแล้วอ่ะ สงสัยต้องจัด nb ซักคันดีมั้ยเนี้ย :'(

jib818

• บุคคลทั่วไป
ไปด้วยคร๊าบบบบบบบบบบ

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ว่างๆ งี้ต้องไปด้วยนะคร๊าบบบบบบ :emo64:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
ไปด้วยนะครับ เอาภรรยาไปนั่งด้วย  อิอิ

เจอกัน 7.30 น. ที่ปั๊ม ปตท. บนถนนเพชรเกษม ก่อนขึ้นสพานเลี้ยวเข้านครชัยศรี นะครับ