ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงสถานสงเคราะห์เด็กหญิงจังหวัดสระบุรี อท.04/09/54 นะครับ...  (อ่าน 25908 ครั้ง)

ออฟไลน์ nop-nb

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
Update
     1. nop-nb   345
     2. ton-DIY  345
     3. gin        345
     4. pop_pop   345
     5. cabriolet  345
     6. b4_miata  345
     7. Chitaro  345
     8. Tle MinicA™  345
     9. yume        345

10. oakinen  หอการค้า
    11. Zoom-zoom  หอการค้า
    12. NA_Devil    หอการค้า
    13. mazdalover  หอการค้า
    14. bubble  หอการค้า

15. Neung_REDSteR
    16. Jo-8898
    17. Rattster
    18. deathmark
    19. fui52
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2011, 04:04:40 PM โดย nop-nb »

• *
ตกลงเป็น สถานสงเคราะห์เด็กหญิงจังหวัดสระบุรี นะครับ...
วันที่ อท.04 กันยายน 2554
07:00 น. จุดนัดพบปั้มปตท.ที่เดิมถนน345 กับ ปตท.แรกถนนวิภาวดี
07:30 น. ออกเดินทาง
08:00 น. รวมตัวปั้ม...วังน้อย
09:30 น. สถานสงเคราะห์เด็กหญิงจังหวัดสระบุรี
11:30 น. ทานข้าวปากช่อง
13:00 น. ขับรถเที่ยวเขาใหญ่
ใช้เส้นทาง กรุงเทพ-สระบุรี-ปากช่อง-เขาใหญ่-กลับทางนครนายก
มีข้อแนะนำยินดีนะครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2011, 08:26:45 PM โดย nop-nb »

• *
ผู้ที่จะไปช่วยระบุจุดนัดพบตอนเช้าด้วยครับเพราะจะนัดสองจุดเดี๋ยวตกหล่น ขอบคุณครับ....

deathmark

• บุคคลทั่วไป
เจอที่วังน้อยได้ป่าวครับ คุณนพ

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ปตท.แรกถนนวิภาวดี  อยู่ตรงไหนอะคับพี่ ใช่ที่อยู่ตรงแถวๆ ดินแดงรึเปล่าครับ  :D

จะไปเจอตรงนั้นแต่ไม่รู้อยู่ตรงไหน 
:D

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

• *
เจอที่วังน้อยได้ป่าวครับ คุณนพ
ได้ครับ 8:00น.นะครับ...

• *
ปตท.แรกถนนวิภาวดี  อยู่ตรงไหนอะคับพี่ ใช่ที่อยู่ตรงแถวๆ ดินแดงรึเปล่าครับ  :D

จะไปเจอตรงนั้นแต่ไม่รู้อยู่ตรงไหน 

นั้นละ ตรงข้ามหอการค้าครับ...

deathmark

ได้ครับ 8:00น.นะครับ...

ถ้างั้นเด๋วเกาะไปกับพี่ zoom-zoom เห็นว่าพี่เค้าก็จะไปรอที่วังน้อยเหมือนกัน 

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 15
ผมไปวังน้อยด้วยครับ   ขี้เกียจย้อนเข้าเมืองก่อน  อิอิ

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ผมไปหอการค้าละกัน...ฮ่าๆ  ^.^

ก็ ปตท. ตรงข้ามอ่ะแหละ....แฮ่ๆ

:050:

deathmark

ผมไปวังน้อยด้วยครับ   ขี้เกียจย้อนเข้าเมืองก่อน  อิอิ

งั้นเรา เจอกันที่หน้าแม็คโคร ตอน 7.30  ดีป่าวครับ คุณหนึ่ง

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
ผมก็ขอเปลี่ยนใจไปหอการค้ากะคุณโอ๊ค

เคยฟลุ๊คมีสาวๆมาขอนั่งรถตอนเปิดหลังคาวิ่งในนั้น

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com

นั้นละ ตรงข้ามหอการค้าครับ...

ถ้าพี่บอกหอการค้าตั้งแต่แรกก็ถึงบางอ้อไปละ 555+ :025:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 15

งั้นเรา เจอกันที่หน้าแม็คโคร ตอน 7.30  ดีป่าวครับ คุณหนึ่ง

"ได้คร้าบบ

ว่าแต่คุณ deathmark  ชื่ออะไรอ่ะคับ 

ผมหนึ่ง NA สีแดง อยู่ในเมืองเอก   
0819067346 ไว้เผื่อติดต่อกันคับ  :)

ปล.ถ้ามีว. ก็เอาไปด้วยเพื่อความครื้นเครงนะคับ

• *
โอเค...โอเค... ปั้ม ปตท. ที่อยู่ตรงข้าม(อยู่ตรงข้ามนะ)ม.หอการค้า 7:00 น.นะครับ....
รบกวน(บังคับ) ทุกท่านที่จะไปร่วมทริปนะครับ อยากให้ทุกท่านมี วอแดง ใครยังไม่มีลองหยิบยืมคนที่ไม่ได้ไป(ที่มีนะ)หรือเป็นไปได้ซื้อไว้เป็นทรัพย์สินส่วนตัวซักตัว(ของโจ๊คอยู่ที่ใครติดต่อกลับด้วยนะครับน้องเข้ามีปัญหาชีวิต)ราคาไม่แพงครับประมาณ 1,000-2,000 บาท หรือไม่รู้ซื้อที่ไหน ติดต่อแผนกขยันซื้อได้เลยครับ(แกมีที่ซื้อมาแล้วเบื่อจะขายไปซื้อใหม่รุ่นเดิม)จะได้เพิ่มความปลอดภัย และ บันเทิงในการเดินทางครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2011, 08:44:24 PM โดย nop-nb »