ผู้เขียน หัวข้อ: หาวันอาทิตย์สักวัน จัดทริปไปเช้าเย็นกลับ"มุ่งหน้าสู่ ชะอำ ไปกินอาหารทะเลกัน"ดีไหม 29/7/55  (อ่าน 24203 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
คุณ pijit30 พักที่ไหนเหรอครับ ฝนพึ่งหยุดไปไม่ถึง 10 นาที เดี๋ยวจะไปเล่นน้ำสระแล้วเหมือนกัน ผมพักที่ marrakesh huahin residences ครับ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ a..aun

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
ไม่ได้ไปเที่ยวด้วย แต่ไปส่งที่ The Circle ได้หรือเปล่าครับ พี่ๆๆ
...........ความสุขมีอยู่ทุกที่.........

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ไม่ได้ไปเที่ยวด้วย แต่ไปส่งที่ The Circle ได้หรือเปล่าครับ พี่ๆๆ
ได้ดิครับ...มาเลย มาเลย 7.00น.

ออฟไลน์ a..aun

• *
  • Gift : 6
ได้ดิครับ...มาเลย มาเลย 7.00น.
จะรีบ ตื่น เลยครับพี่
...........ความสุขมีอยู่ทุกที่.........

ออฟไลน์ Pijit30

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
สรุป เที่ยงเจอกันที่ไหน. ครับ. ผมจะได้ตามไปแจม

ผมพักที่ หัวหิน hill resort.   หัวหิน.  114. ครับ. และเที่ยงตามไปแจมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2012, 09:09:19 PM โดย Pijit30 »
0897718895

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• Gift : 10
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ BOBBY_IN_LOVE

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
อยู่ญี่ปุ่น คงไม่ได้ ไป ร่วม ยังไง เดินทางปลอดภัย เที่ยวให้สนุกครับ
~~Sexy Black Roadster~~

ออฟไลน์ Thanypol

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
รถไม่มีเบาะครับ กะติดงานทอดผ้าป่า ยังไงขอส่งใจไปแทนนะครับพี่ๆๆ  :004:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
 :emo59: :emo59:ขอโทษด้วยทุกคนที่ป๋มไม่สามารถไปเที่ยวกับพวกพี่พรุ่งนี้ได้แล้ว :emo59: :emo59:

ตอนนี้หลานป๋มนอนอยู่ICUพญาไท3 เป็นหวัด2009 อาการโทรม

แถมตอนนี้ทุกคนในบ้านไข้หวัดเริ่มกิน เหลือป๋มคนเดียวที่จาไปเฝ้าหลานป๋มได้

เลยมาบอกว่าพรุ่งนี้ป๋มคงขอบายนะพี่ๆ..ขอโทษด้วยคับ :emo59: :emo59:

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ขอให้หลานปลอดภัย หายไวๆ นะครับ ... โอกาสหน้าค่อยมาเที่ยวกัน  :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Pijit30

• *
  • Gift : 8
เที่ยงเจอกันที่สังเวียน.  ใช่ไหมครับ

ทาง. กทม. เดินทางกันยัง.    เดินทางปลอดภัยครับ

:emo59: :emo59:ขอโทษด้วยทุกคนที่ป๋มไม่สามารถไปเที่ยวกับพวกพี่พรุ่งนี้ได้แล้ว :emo59: :emo59:

ตอนนี้หลานป๋มนอนอยู่ICUพญาไท3 เป็นหวัด2009 อาการโทรม

แถมตอนนี้ทุกคนในบ้านไข้หวัดเริ่มกิน เหลือป๋มคนเดียวที่จาไปเฝ้าหลานป๋มได้

เลยมาบอกว่าพรุ่งนี้ป๋มคงขอบายนะพี่ๆ..ขอโทษด้วยคับ :emo59: :emo59:

หายไวครับ. สู้ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2012, 08:11:38 AM โดย Pijit30 »
0897718895

ออฟไลน์ Sirdiggy

• *
เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับพี่

ล้อหมุนกันออกมาแล้วครับ ... แจ้งว่ามีสิบกว่าคัน เดี๋ยวถึงจุดแวะพักแห่งแรกที่ฟาร์มแกะมาเช็คจำนวนกันอีกที  8)

หัวหินฝนปรอยแต่เช้า ว่าจะแว่บไปล้างรถซะหน่อย อดเลย มอมแมมมากมาย  :emo48:

ออฟไลน์ jedi_a

• MIATA Level 1
  • *
ขอให้ทุกท่านเดินทางปลอดภัยนะตรับ

กลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพแล้วครับ ได้เป็นเด็กเลี้ยงแกะกะเค้า 1 วัน แถมไปสวนสนุกดูม้าหมุนติ้ว ๆ รำลึกความหลังครั้งเยาว์วัย เพลิดเพลินเจริญใจมากจริง ๆ  :emo55:

พบกันกับกิจกรรมครั้งหน้า  8)